PDF businessMnalia njaa wakati mnakopesheka millions of money hadi miaka 12. Kama una kiwanja chukua mkopo jenga vi apartments 2, (master sebule na open kitchen) kila apartment ina cost 10m. Kama upo kwenye mikoa ambayo ni majiji that means kila mpangaji hapo anakulipa minimum 250k kwa mwezi, kwahio kwa apartments 2 unapata jumla 500k kwa mwezi. Kwa miezi 12 unapata 6m, kwa nyie watumishi wa umma jipangie tu kuchukua kodi ya miezi 2 au 3 nakuambia maisha utainjoi sana wakati wengine wanalia njaa wewe upo bar unaagiza bia na supu na pembeni upo na kitoto cha 2000 kina kunyegesha.
Ambao hamjawahi kujenga hata banda la kuku hamuwez kunielewa
Subiria mshahara mtoto mzuriPDF business
Good idea, ila kwa 10M utajenga nyumba ya aina gani wewe?Mnalia njaa wakati mnakopesheka millions of money hadi miaka 12. Kama una kiwanja chukua mkopo wa million 25 tu jenga vi apartments 2, (master sebule na open kitchen) kila apartment ina cost 10m. Kama upo kwenye mikoa ambayo ni majiji that means kila mpangaji hapo anakulipa minimum 250k kwa mwezi, kwahio kwa apartments 2 unapata jumla 500k kwa mwezi. Kwa miezi 12 unapata 6m, kwa nyie watumishi wa umma jipangie tu kuchukua kodi ya miezi 2 au 3 nakuambia maisha utainjoi sana wakati wengine wanalia njaa wewe upo bar unaagiza bia na supu na pembeni upo na kitoto cha 2000 kina kunyegesha.
Ambao hamjawahi kujenga hata banda la kuku hamuwez kunielewa
Hizi ni hesabu za kitahira.Mnalia njaa wakati mnakopesheka millions of money hadi miaka 12. Kama una kiwanja chukua mkopo wa million 25 tu jenga vi apartments 2, (master sebule na open kitchen) kila apartment ina cost 10m. Kama upo kwenye mikoa ambayo ni majiji that means kila mpangaji hapo anakulipa minimum 250k kwa mwezi, kwahio kwa apartments 2 unapata jumla 500k kwa mwezi. Kwa miezi 12 unapata 6m, kwa nyie watumishi wa umma jipangie tu kuchukua kodi ya miezi 2 au 3 nakuambia maisha utainjoi sana wakati wengine wanalia njaa wewe upo bar unaagiza bia na supu na pembeni upo na kitoto cha 2000 kina kunyegesha.
Ambao hamjawahi kujenga hata banda la kuku hamuwez kunielewa
Master, sebule na open kitchen ni nyumba..? Hadi hapo unaleta ubishi kwasababu umeadanganywa mtaani kwamba kujenga ni gharama sana. Wakati huo huo mama ntilie na kondakta unao wadharau wamejengaGood idea, ila kwa 10M utajenga nyumba ya aina gani wewe?
😂😂😂 dahMpaka muda huu sijatia chochote mdomoni, nimelala kwenye kichaka hapa navizia mtu ajichanganye.
Nimechukua mawazo yako mkuu acha nipnguze kuchakata nije apartment za kupangisha mkuu, nimekuelewa sana kamanda.Vaa pedi vzuri ili usome tena kwa umakini nilichoandika, tahira baba ako
Vyema mkuu kazi na utuKuna code za kuchukua pesa online.
Watu wa jf ni much know, hata ukitaka kuwapa namna wanakuona wewe ni kama mpigaji.
Binafsi sijawahi kuchukua hata cent ya mtu na sihitaji kabisa
Nimechukua mawazo yako mkuu acha nipnguze kuchakata nije apartment za kupangisha mkuu, nimekuelewa sa
Huu uzi tulishakubalia ni ,wa salary imetoka au bado kwani hata kama una apartments, ukiingia matumizi yako pale pale,bia hatuhitaji USHAURIPDF business
kuna waliopata au bakabakaMliopata, tunakutana wapi?, nipo hapa napiga mihayo ya njaa tu
Mji umepooza, itakuwa bila bilakuna waliopata au bakabaka