BEZO JR
Platinum Member
- Jul 15, 2023
- 3,308
- 8,615
Kabisa ! Tangu juzi tunakula maharage! Mvinyo ndo nishausahau, Mimi sio wa kunywa kahawa tarehe hiziUtoke tu leo angalau tukapate Mvinyo mpya na Kitimoto mkuu
Kwakweli ajitahidi atumie tu hata vya miguuniAu mbofya kitufe kapata ajali vidole vimekatika?
Sawa mh Ngedere haya ni wapi mnaangalizia?Salary slip huwez kuikuta hapo kwa mapema, muwe mnauliza wenzenu tunapoangalia
Umeskia mh nyumbu
Benki gani mzeeHaya Uzi hatimaye utulie, tukutane Aug 24
Sahihi mkuu..watu wanakuja kutoa ushauri na hawajaitwa.Huu uzi mwezi huu umetoka kwenye kuhabarishana na kufarijiana, hadi kwenye kutukanana matusi ya nguoni! Hii ni hatari. Ndugu zangu msiohusika na huu uzi kama vipi, tokeni kwenye huu uzi ili utulivu urejee. Watu wana hasira.
Wap uko kimewakaTukutane mwezi ujao ndugu public servants
NmbBenki gani mzee
Mim naona na sisi tunachangia...mtu anakuja kushauri biashara humu, kwanini usim-ignore...unamjibu wa nn...matokeo yake watu wanatukananaHuu uzi mwezi huu umetoka kwenye kuhabarishana na kufarijiana, hadi kwenye kutukanana matusi ya nguoni! Hii ni hatari. Ndugu zangu msiohusika na huu uzi kama vipi, tokeni kwenye huu uzi ili utulivu urejee. Watu wana hasira.
Nendeni ATM mbonyeza kitufe wa nmb kashafanya yake!!
Hakika!Kinachonifurahisha kwenye huu uzi mzigo ukiingia kwa watumishi wote, na wenyewe unapotea!
Tarehe zikikaribia, unafufuka tena 😀
EmptyVp crdb?