Katika maisha nilichojifunza usitegemee chanzo kimoja cha kipato ,hata kama una biashara ya Duka basi jitahidi uwe na Genge ,kama una biashara ya kuku basi jitahidi uwe na biashara ya matunda /mboga mboga
Market share ni kubwa sana ,hauwezi kulimaliza soko lote.Sasa Kila mtu nchii hii akiwa mfanyabiashara nani atakuwa mnunuzi wa mwenzanke?
YapHuu mwezi ijumaa mnalipwa bila shaka,, tunataka kuwakopa.
Tayari au bado?
Ijumaa budaTayari au bado?
Ijumaa hatuwezi kufikaIjumaa buda
Kumbe leo j5Huu mwezi ijumaa mnalipwa bila shaka,, tunataka kuwakopa.
Kumbe leo j5, basi ngoja tuwe na subiraIjumaa buda
Mwenye uzi wake ushatia kambi,, vp wasipotoa ijumaa j3 hatuendi kazini boss?Kumbe leo j5, basi ngoja tuwe na subira
Mzee hapa chuma inatembelea rim. J3 siwezi kufika aisee. Wajitahidi sanaAhaha
Mwenye uzi wake ushatia kambi,, vp wasipotoa ijumaa j3 hatuendi kazini boss?
Boss atajiendesha.Mzee hapa chuma inatembelea rim. J3 siwezi kufika aisee. Wajitahidi sana
Ijumaa ni tarehe 22, kwa hivyo ni sawa kabisaKumbe leo j5, basi ngoja tuwe na subira
Siku zimefikaSiku zimeganda
Atajua mwenyewe. Posho hatoi. Mshahara tar 40.Boss atajiendesha.