Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

kwahiyo?
Tuache kazi au tufanye kazi lakini mshahara tuukatae?
Hata kama mtumishi ana biashara 4 kubwa mshahara ataendelea kuukodolea macho mpaka siku anaacha kazi au anastaafu

Haujanielewa mkuu....Yaani usiwazie mshahara wewe piga kazi tu tena ikiwezekana uwe unasubiria meseji tu kwenye simu na si kuanza kuulizia mbona umechelewa.

Katika maisha nilichojifunza usitegemee chanzo kimoja cha kipato ,hata kama una biashara ya Duka basi jitahidi uwe na Genge ,kama una biashara ya kuku basi jitahidi uwe na biashara ya matunda /mboga mboga.
 
Haujanielewa mkuu....Yaani usiwazie mshahara wewe piga kazi tu tena ikiwezekana uwe unasubiria meseji tu kwenye simu na si kuanza kuulizia mbona umechelewa.

Katika maisha nilichojifunza usitegemee chanzo kimoja cha kipato ,hata kama una biashara ya Duka basi jitahidi uwe na Genge ,kama una biashara ya kuku basi jitahidi uwe na biashara ya matunda /mboga mboga.
hiyo imekaa njema
 
Nakubaliana nawewe 200% binafsi Mwaka wapili ila aina hii ya Maisha naona yananishinda kabisa Wakuu yaan siku 365+ nalipwa mara 12 tu tena kiasi kina koma moja tu ni hudhuni sana
Pole sana mkuu ,jitahidi upate fedha pembeni tofauti na mshahara hapo utaenjoy kazi.
 
Habari, mwenye scheme of service anisaidie niangalie kozi kama zinaendana na ninayotaka kusoma
 
Back
Top Bottom