Vincenzo Jr
Platinum Member
- Sep 23, 2020
- 33,219
- 83,154
Kweli au?CRDB TAYARI
Kweli au?CRDB TAYARI
Anazingua tu hyoKweli au?
Acha usengeeCRDB tayari
Kamili nimewekewa mzigo, spo kutania, kada ni ElimuAcha usengee
Anazingua tu hyo
Kaka hata makato ess hawajakata.. jifunze kudanganya kakaOy kweli mzee saa 4
Kamili nimewekewa mzigo, spo kutania, kada ni Elimu
Wa mwezi wa ngapi?CRDB TAYARI
MAGU aliharibu mchakato hapo kati so kujikuta uepanda madaraja mawili ni kawaida mkuuWakuu, habari za asubuhi, naomba kuwekwa sawa, watumishi wa kada ya ualimu walioajiriwa January 2011 kwa sasa wanapaswa kuwa daraja gani? Natanguliza shukrani zangu kwenu. ( Wale wenye shahada).
Itabidi na Mimi nijiite NangayaKesho Jumamosi ni uhakika
jmosi uhakika mwisho saa 4 au 5 sijawahi ona waweke jioniKama makato tayari basi Leo ni uhakika
Uko sahihi washapita na hela yaoMakato tayari...kwahyo baadae mzigo ndani
Watumishi mna maisha magumu sana .mshahara haukutanihivi sasa ni saa nne na dakika 16 bilabila, hii ngoma j3 mifuko myeupeee