Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

hahaha sikua na njaa kwasabab taasisi yenyewe ni kubwa na activities zilikua za kutosha so posho zilikua zinaendesha life
Hongera, Sa ulihamaje huko Mzee kwenye activities na perdiem za kutosha, vijana ndio wanalilia huko maana hizi Halmashauri hazieleweki
 
Tutafute pesa tu tusiridhike kukaa sehem moja, kwenye hiihii serikari kuna watu mnaelimu sawa mmeajiriwa sawa lakin anakuzidi mshahara. So nikupandana tu kwenda uko uko wote tule mwema ya nchi

Hahaha huyu ni mimi kabisa,
Very Sensitive na Mshahara 😁

Japo kazi pia Nafanya
 
Back
Top Bottom