Mvinyo mpya
JF-Expert Member
- Aug 24, 2013
- 3,698
- 8,995
Noma.HADI sasa makato bado mkuu na makato wakiweka huwa ni baada ya masaa 24 mzigo unazama
Noma.HADI sasa makato bado mkuu na makato wakiweka huwa ni baada ya masaa 24 mzigo unazama
Inaonekana huna uelewa wa kutosha na masuala ya mishahara. Unadhani mshahara ni kama pumzi, mnavuta na kupumua wote kwa wakati mmoja.Kule Kwenye page ya sekretariati ya ajira wamesema mshahara wa January tunapata walimu wote kikubwa tuwahi kuripot
Lakn acha nikusikilize wewe hawa wanasiasa sio wa kuwaamini sana
Ningekua naelewa nisingeulizaInaonekana huna uelewa wa kutosha na masuala ya mishahara. Unadhani mshahara ni kama pumzi, mnavuta na kupumua wote kwa wakati mmoja.
NI kweli washakata hukoMakato tayari probably mzigo kuanzia kesho
Ivi mnajuaje kama makato tayariNI kweli washakata huko
Angalia balance kwenye mikopoIvi mnajuaje kama makato tayari
Duu kazi mnayo kwakweliAngalia balance kwenye mikopo
Habari tamu😀Okeeeeeeee muda wa ule uzi wetu pendwa ndo huu umewadia...
Vipi wangwana ile habari tamu bado..??
Wew usie na kazi unafata nini huku..Duu kazi mnayo kwakweli
Unatafuta nini huku nyie ndio mnaliwa kwa buku 10Duu kazi mnayo kwakweli
Ndiyo, ni habari tamu mkuu..Habari tamu😀
Mngeweka password tusiolipwa mishahara tusingeweza ingia huku, kwa kuwa ni free mtatuona sana na tutaendelea kuwashangaa. By the way ela ya kuisubiria hivyo SI inapita tuu kama maji aseeWew usie na kazi unafata nini huku..
Mbona hasira mkuu? Mimi sio niliekupangia mshara grade ya chini, ni uzembe wako wewe mwenyewe mkuu povu mtolee mwajiri wakoUnatafuta nini huku nyie ndio mnaliwa kwa buku 10
Wanapata blood pressure 😂Duu kazi mnayo kwakweli
Halafu Wanakuwa wakali hao utafikiri sisi ndio tunaowalipa pesa kidogo.Wanapata blood pressure 😂