Hivi unajua kwenye hii dunia kila mtu ana maisha yake . Na hatuwezi kufanana.??Mngeweka password tusiolipwa mishahara tusingeweza ingia huku, kwa kuwa ni free mtatuona sana na tutaendelea kuwashangaa. By the way ela ya kuisubiria hivyo SI inapita tuu kama maji asee
Kwani laki 3 si ni hela mkuu ama?
si tulikubaliana january huwa ina siku 60 ...vumilia tuVipi huko kumesoma maana khali sio hali madeni mpaka utosini kila duka tunadaiwa mpaka pakukopa pameisha.
Wanasemaje huko, acc zimeshasoma?
Bado.Wanasemaje huko, acc zimeshasoma?
JWTZ wameshapokea mishahara tayari
Mshahara tayari.
Kuna watu mshahara wa Disemba ndo wameupata leo mchana 😂😂😂😂
Sio tukawadai madeni yetu🤣🤣Sasa ngoja tukawakope 😀
Omba kaziHuwa nafurahi kuona huu Uzi mnagonjea mshahara nawaonea wivu wakuu😔
Wapi mkuuOmba kazi
Popote zipatikanapoWapi mkuu
Anazua taharuki kuna Handle humu ni wazamiaji wakisema kitu hata sio wakuwazingatia kabisaSaa ngapi
Wanazingua sana.. na unakuta ni wanaume wazima wanafamiliaAnazua taharuki kuna Handle humu ni wazamiaji wakisema kitu hata sio wakuwazingatia kabisa