Ijumaa inshallahIjumaa au Alhamis?
Wewe upo kama Mimi walahi 😎Twende mbele turudi nyuma. Au tusirudi kabisa,, mshahara ni mtamu. Nikipokeaga lazima nijspoil ka kitu b4 anything… yan hata kama ni likeki la cheese ama ka chocolate.
Ila ya biashara pia n tam ukishatoa expenses 😀
Wenye salary zao haoHuu uzi huwa nauona ikikaribia tar 20
Kivipkuanzia dakika yoyote mzigo utatema
Ikawe kheri maana sio powa 🥺kuanzia dakika yoyote mzigo utatema
Wanasema watu wa kutegemea salary ni sawa na paid slaves.Twende mbele turudi nyuma. Au tusirudi kabisa,, mshahara ni mtamu. Nikipokeaga lazima nijspoil ka kitu b4 anything… yan hata kama ni likeki la cheese ama ka chocolate.
Ila ya biashara pia n tam ukishatoa expenses 😀
kuutegemeaje mshahara?Wanasema watu wa kutegemea salary ni sawa na paid slaves.
Imeingia huko?kuutegemeaje mshahara?
Bado kidogo tulia 😛Imeingia huko?
Kwamba mtu anaendesha maisha yake kwa kutegemea malipo ya mwisho wa mwezikuutegemeaje mshahara?
Any timenipo hapa kusubiri maamuzi ya hazina
Lazima nifike kwa Shayo kitimoto Rost Ugali na Safari kubwa mbili za BaridiTwende mbele turudi nyuma. Au tusirudi kabisa,, mshahara ni mtamu. Nikipokeaga lazima nijspoil ka kitu b4 anything… yan hata kama ni likeki la cheese ama ka chocolate.
Ila ya biashara pia n tam ukishatoa expenses 😀