Na una mkopo wa gari, pambanaAbsolutely
Na una mkopo wa gari, pambanaAbsolutely
Issue ndogo iyo man. Keyboards zinaficha mengi.Braza acha dharau.
Makombo ndio yaneendesha familia yake hajawah kukuomba umsaidie kitu
na Bodi.Na una mkopo wa gari, pambana
-No soo dharau kuna mdau huko juu ndio alisema hivyo so nimemuiga tu kwa utaniBraza acha dharau.
Makombo ndio yaneendesha familia yake hajawah kukuomba umsaidie kitu
Crdb badoWenzangu mpo kada gani mliopata..? Crdb kada ualimu mpaka sasa bilabila.
Mkuu tutakuacha humu...utahamia uzi gani uendelee kujifariji?-No soo dharau kuna mdau huko juu ndio alisema hivyo so nimemuiga tu kwa utani
- by the way niliacha kazi nikiwa na salary scale ya 1.8m nayo pia ni makombo tu
Tajiri nadhani kuna majukwaa mengi tu hapa JF, unaonaje ukaachana na sisi watumishi..Your nothing just an Internet bunter pretending to be Uncle Tom.Unaendelea kupiga mayowe ya makombo ya CCM ya 650000/
Alisahau🤣🤣🤣na Bodi.
Mkuu tutakuacha humu...utahamia uzi gani uendelee kujifariji?
We ni jobless...
- mkiacha kupiga mayowe ya mshahara naacha kuchat
- Mkianza Kupiga mayowe tena nawazingua tena
Deduction 🙄Huyu kaongezewa 120,000/=
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣 Wiki hii ikiisha tu wanaanza vizingaBaada ya muda mfupi tu hawana hata 100
Mkuu Bado tu hujachekaWe ni jobless...
Bado wengine hatujacheka hata NMB inaonekana mzigo unaingia kwa mafunguMkuu Bado tu hujacheka
Bado..ni kwa mafungu mafungu lkn tutafikiwa tuMkuu Bado tu hujacheka
Ya furaha...umekuwa lucasMama Samia oyee, leo nimemebubujikwa na machozi
Mi sielewi hadi sahivi.Vipi wakuu, na leo tutashindia mahindi ya kuchoma?