- ndio circle yao lakini tusiwasimange sanaMshahara unapitia mkono wakulia unatokea kushoto
- ndio circle yao lakini tusiwasimange sanaMshahara unapitia mkono wakulia unatokea kushoto
Hapa kuja kumiliki Prado AsahauBila shaka wewe ulikuwa na Basic ya 915,000/=
Baada ya nyongeza sasa una 1,005,000/=
Hongera sana mkuu🤣🤣
Nissan Dualis inamfaa😆Hapa kuja kumiliki Prado Asahau
Huyu yupo Mil 1 kamili toa hiyo 5,000 uliyomuongezea.Bila shaka wewe ulikuwa na Basic ya 915,000/=
Baada ya nyongeza sasa una 1,005,000/=
Hongera sana mkuu🤣🤣
Ndio hata wasikate kidogo loan boardLabda una basic salary kubwa.. example due to your salary umeongezewa 0.7% huwezi kuona tofauti hapo😆
Mbona mi bado mzeee...???Mambo safiiii
Kwa mshahara huo hata Dualis humilikiNissan Dualis inamfaa😆
Mimi ongezeko nilipata mwezi wa 5 niliongezewa tu level 3 na june nikapandishwa daraja.Vp Kuna ongezeko
Hakuna ambaye haongezewi kila mwaka.Wameongeza kiasi ila n kdg sn kwa mshahara wangu ujue mie sipo tamisemi ss siwez kuelezea sisi huku huwa tunaongezewa kila mwaka
Mkuu unajitahid kushinda kwenye uzi wetu...Kwa mshahara huo hata Dualis humiliki
Umeanza kuongea sasa- ndio circle yao lakini tusiwasimange sana
Kwenu tuMbona mi bado mzeee...???
😶🌫️😶🌫️😶🌫️😶🌫️
#YNWA
#YANGA_BINGWA
Kuna malay* nataka nimtumie nauli aje nimtomb(e) kutoa hela yangu dukani kutombe(a) nimegoma nataka kumtumia kwenye mshahara.Kwenu tu
Pole sanaKuna malay* nataka nimtumie nauli aje nimtomb(e) kutoa hela yangu dukani kutombe(a) nimegoma nataka kumtumia kwenye mshahara.
Nina nyeg(e) na huu mshaharaa...!!!
#YNWA
#YANGA_BINGWA
Mkuu, kwa kumbukumbu zako ni mwaka gani kulikkuwa na Tax exemption..?Mkuu unajitahid kushinda kwenye uzi wetu...
Serikalini kuna posho mkuu na kuna tax exemption
Bosss...Kwa mshahara huo hata Dualis humiliki
Vipi, tayari?Kesho huendi job?
Bila bilaVipi, tayari?