Miss_Mariaah
JF-Expert Member
- Nov 9, 2022
- 2,326
- 5,374
My favourite sanaUnavyopenda maini sasa 😆
My favourite sanaUnavyopenda maini sasa 😆
Ww ungekuwa una kazi ya maana au mfanyabiashara mwny pesa zake usingekuwa muda huu unachungulia uzi wa walalahoi.Ulimbukeni wa simu ndio huwa sina we mama,we endelea kusubiri makombo ya ccm ya tsh 650,000 take home ndio maana uko humu unapiga mayowe na hapo unakuta una Samsung ya mkopo ndio maana akili ya kujiongeza nje ya mshahara huna akili kisoda imefikia mwisho hapo
Sent from my DRA-LX5 using JamiiForums mobile app
eti makombo ya CCM 650000/- 🤣🤣🤣Ulimbukeni wa simu ndio huwa sina we mama,we endelea kusubiri makombo ya ccm ya tsh 650,000 take home ndio maana uko humu unapiga mayowe na hapo unakuta una Samsung ya mkopo ndio maana akili ya kujiongeza nje ya mshahara huna akili kisoda imefikia mwisho hapo
Sent from my DRA-LX5 using JamiiForums mobile app
Nikualike siku moja uje uyapike tule na mpishi wake aliwe pia 😜My favourite sana
Walimu punguzeni njaa njaaVipi mshahara wa July kwa walimu ushatoka wakuu?
Kesho huendi job?Nipo hapa kwa mangi chupa ya sita sasa, najua mpaka saa 4 usiku kitakuwa kimeeleweka
Hongereni sana,niko hapa Nmb mkuranga nasikilizia bado.CRDB mzigo umetema. Tukutane mwezi ujao
Comments zako hazileti matumaini kwenye huu uzi 🤣🤣🤣Niko makumbusho naona foleni ya watu kwenye ATM ya nmb
Crdb mad max vipi huko, mi bila bilaCRDB mzigo umetema. Tukutane mwezi ujao
Hongera kalipe madeni sasaCRDB mzigo umetema. Tukutane mwezi ujao
Sisi jeshiniCrdb mad max vipi huko, mi bila bila
Ooh sawaSisi jeshini
Jibu hoja kama kwamba hupati makombo ya CCM ya 650000/ 😀😀Wewe msenge tangu uanze kuliwa kinyeo mbegu zina kuwasha sana
90,000 sio habaNaona makato ya HESLB yameongezeka kwa 13,500 kwangu. Kama hiyo ni asilimia 15 ya ongezeko bas nimeongezewa 90,000/= kwenye basic
Njagu mshapata salary punje zenuMambo safiiii