No SQL
JF-Expert Member
- Nov 8, 2014
- 7,378
- 13,452
Kwenye kuagiza ndinga ipo mkuu..labda ushindwe vigezoMkuu, kwa kumbukumbu zako ni mwaka gani kulikkuwa na Tax exemption..?
Maana navyowajua TRA wasemehwle hela siziso na bughudha kama hizo..😏
Kwenye kuagiza ndinga ipo mkuu..labda ushindwe vigezoMkuu, kwa kumbukumbu zako ni mwaka gani kulikkuwa na Tax exemption..?
Maana navyowajua TRA wasemehwle hela siziso na bughudha kama hizo..😏
Bila bila
We ndio unatuchelewesha, sisi tunahitaji ya kula msosi, ww ya kula papuchi kweliKuna malay* nataka nimtumie nauli aje nimtomb(e) kutoa hela yangu dukani kutombe(a) nimegoma nataka kumtumia kwenye mshahara.
Nina nyeg(e) na huu mshaharaa...!!!
#YNWA
#YANGA_BINGWA
We nyongeza unayo...duh basi mimi nimeliwaESS HELB loam imeongezeka 30k aloo hii imekaaje
Bado, I mean bia sikizidi, uchovu kuamka, mi sijaona kitu badoVipi, tayari?
Hata anayetumia kuanzia laki moja na kumi kwa siku hana muda wa kuandika point jf.Mtu anaetumia laki 5 kwa siku hawez kuwa yupo bize kujibizana JF hapa hata siku moja humu tunajuana trust me
Kila mtu ale chake akipendacho..!!!We ndio unatuchelewesha, sisi tunahitaji ya kula msosi, ww ya kula papuchi kweli
Hizo posho za laki3, laki1?Mkuu unajitahid kushinda kwenye uzi wetu...
Serikalini kuna posho mkuu na kuna tax exemption
Umeanza kutoa Siri ngoja nkakusute wasapKuna malay* nataka nimtumie nauli aje nimtomb(e) kutoa hela yangu dukani kutombe(a) nimegoma nataka kumtumia kwenye mshahara.
Nina nyeg(e) na huu mshaharaa...!!!
#YNWA
#YANGA_BINGWA
Unalipwa tgs F lakini bado unatyombea mshahara? Kwa kipato chako Bora ukanunue malaya wa buku5 usevu hicho kipato Cha mkoa wa mbuziKuna malay* nataka nimtumie nauli aje nimtomb(e) kutoa hela yangu dukani kutombe(a) nimegoma nataka kumtumia kwenye mshahara.
Nina nyeg(e) na huu mshaharaa...!!!
#YNWA
#YANGA_BINGWA
Basic ililuwa 1,572,000Bila shaka wewe ulikuwa na Basic ya 915,000/=
Baada ya nyongeza sasa una 1,005,000/=
Hongera sana mkuu🤣🤣
Ulijaza PEPMIS?Mim sijui wamenichinjia baharini...naona heslb ni ile ile
MhmBasic ililuwa 1,572,000
Nini kiongozi,
Fresh kabisaUlijaza PEPMIS?
Anakuona kama freemason vile,Kwa sababu unalipwa mara3 yakeNini kiongozi,
Sasa shida itakuwaFresh kabisa
Anahisi namdanganya😁😁Anakuona kama freemason vile,Kwa sababu unalipwa mara3 yake
Jobless what are you doing here?Anakuona kama freemason vile,Kwa sababu unalipwa mara3 yake