Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Daa hii comment imenifanya nicheke sana usiku huu mpaka machozi yamenitoka. Hii comment imenigusa sana. Imagine gari limezidi kilometa za service, ada inatakiwa, bima inatakiwa, likizo inaisha watoto warudi likizo kutoka kwa babu yao sasa watumiwe nauli warudi home, kodi inatakiwa biashara mbaya, wazazi wanapiga mizinga kama kikundi cha magaidi. Kama kuna mtumishi wa umma sio mwizi basi wachache sana.
Dah mkuu mimi nina stress ila hizi zako Mungu akupiganie haya yote yanasubiri mshahara🙆🏾‍♀️
 
Daa hii comment imenifanya nicheke sana usiku huu mpaka machozi yamenitoka. Hii comment imenigusa sana. Imagine gari limezidi kilometa za service, ada inatakiwa, bima inatakiwa, likizo inaisha watoto warudi likizo kutoka kwa babu yao sasa watumiwe nauli warudi home, kodi inatakiwa biashara mbaya, wazazi wanapiga mizinga kama kikundi cha magaidi. Kama kuna mtumishi wa umma sio mwizi basi wachache sana.
Chanzo cha yote hayo ni wewe mwenyewe ,pambana.!
 
Back
Top Bottom