Mvinyo mpya
JF-Expert Member
- Aug 24, 2013
- 3,706
- 9,024
Asilimia 5. Ukichukua laki watachukua laki na buku tano.Salary adv nayo huwa ina riba?? 😳
Mi huwa nadhani ukitaka laki 1 yako unavuta, salary ikiingia wanachukua laki 1 yao.....
Asilimia 5. Ukichukua laki watachukua laki na buku tano.Salary adv nayo huwa ina riba?? 😳
Mi huwa nadhani ukitaka laki 1 yako unavuta, salary ikiingia wanachukua laki 1 yao.....
Kumbe 😁Asilimia 5. Ukichukua laki watachukua laki na buku tano.
Ni mkopo Fulani benki inajipigia pesa kiulainiKumbe 😁
Haya sawa shukrani kwa elimu
Wanajua maisha ya mtumishi bila advance hatoboi mwezi, lakini circle yake ikianza yanakuwa yaleyale kinachoongezeka riba tuNi mkopo Fulani benki inajipigia pesa kiulaini
Unanisema mkuu..nilkuwa kule sasa nimehamia hukuComments za humu huwa zinanifurahisha sana
Kuna madogo wako uzi wa kwa nini utumishi wanachelewa kuita watu kazini?
Wakifanikiwa kule wanahamia huku mshahara wa Januari vipi mbona umechelewa?
Kupata kazi kwenyewe kazi na akipata kazi anakutana na mshahara dusko. Mungu awape wepesi watumishi
Lucas Mwashambwa
Oooh okay!Nipo humo humo natoa experience yangu
Kadi iko mkononi, moshi mweusi ndio unaozingua michongo😭😭NAONA MOSHI BADO NI MWEUSI KWA WATUMISHI BASI WANALEGEEEEAAAA 🤣🤣🤣
🤣🤣🤣🤣Salary adv nayo huwa ina riba?? 😳
Mi huwa nadhani ukitaka laki 1 yako unavuta, salary ikiingia wanachukua laki 1 yao.....
Mambo magumu sana bro 😂🤣🤣🤣🤣
We uliona wapi biashara isiyo na faida!!
Kwangu mbona badoCRDB mambo tayari
Tuna masaa 6 yakungoja.Wakubwa kesho watatoa kweli 😀
Inshallah ikawe kheri maana Nina elfu 30 tu hapa ya kuzugia maishaTuna masaa 6 yakungoja.
kma una 30k jumatatu unafika vizuri, weekend njema mkuuInshallah ikawe kheri maana Nina elfu 30 tu hapa ya kuzugia maisha
Nipe elimu, benki nmb wanatuma sms eti Kuna mkopo fasta wa Hadi milion mojaAsilimia 5. Ukichukua laki watachukua laki na buku tano.
Kwei hata mimi nimeona bro! Yaani hadi umehisi wanatoa tu msaada🤣🤣🤣Mambo magumu sana bro 😂
Mi nmehisi ni msaada kwa "mpendwa mteja"Kwei hata mimi nimeona bro! Yaani hadi umehisi wanatoa tu msaada🤣🤣🤣
Ila wawe na huruma jamani, sisi wateja wao.
🤣🤣🤣🤣 tunakuwa "mpendwa" pale tu tunapowaingizia faida.Mi nmehisi ni msaada kwa "mpendwa mteja"