Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

what we really need is spiritual freedom! uwe na uhakika ukitwaliwa leo au kesho kutoka katika maisha haya unaenda wapi.
Nenda kasome barua ya King leopard kwanza halafu ndio urudi hapa tuendelee na mjadala haya mambo mzizi wake ni mrefu.
 
Nchi yetu ina shida sana utakuta mtu yupo kwenye ajira zaidi ya miaka 10 ila bado anachungulia huu uzi wa mshahara ni msiba kwa kweli.
Tunajua tunachokifanya. Hatutaki kusumbuana na mgambo wanaovunja vibanda
 
Hapana mkuu tunakumbushana tu mkuu huu utaratibu wa mtu anaajiriwa baada ya mda mchache anakopa hela ananunua gari anaenda nalo ofisini ana li park jioni anarudi nyumbani halafu weekend analipeleka garage halafu mwisho wa mwezi anakuja kwenye huu uzi we need financial freedom.
Motivation speaker muachie Robert Kiyosaki,wembongo Mwenzetu maisha yetu tunajuana.Mbwembwe nyingi hazifai.
 
Moshi Mweusi umeonekana NMB ngoma bado ngumu, Mchakato bado unaendelea, tusubili kesho.
 

Attachments

  • IMG-20250522-WA0044.jpg
    IMG-20250522-WA0044.jpg
    39.4 KB · Views: 20
Motivation speakers tunaomba msome comments tu na mkazitumie kama reference kwenye kazi zenu...
Msitushauri tafadhali.
 
Back
Top Bottom