Mvinyo mpya
JF-Expert Member
- Aug 24, 2013
- 3,693
- 8,989
Bado!Ebu cheki sshivi mzee
Bado!Ebu cheki sshivi mzee
Mseng_e mwenyeweAcheni useng..e bas
Madeni yatakuuaKubonyeza Enter tu anaona shida
Jamaa kavurugwa.Mseng_e mwenyewe
Madeni yatakuua
Hamna kituDeal done
Pole mkuu, mimi tayari .Hamna kitu
Mjinga mwenyewe,msenge sana wewe.....sasa kama kwangu mshahara umeingia unilazimishe kusema uongo kuwa sijauona ili kukufurahisha wewe????Acha panic za kitoto hzo.Acha uongo wa kijinga bas,hakuna kitu
Sina uhakika, lakini ukifika kwa wakala wa Nmb ama Crdb mitaani zipo jedwali za gharama kama ilivyo kwa mitandao mingingine.Kuhamisha pesa kama laki tano wanatoza kiasi gani mkuu?
Unachotaka nikuchuuzieHumu unatafuta nini mchuuzi?
inategemea unahamisha kwenda wapi.Kuhamisha pesa kama laki tano wanatoza kiasi gani mkuu?