Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 41,507
- 64,851
Kesho siku ya ibadaJ3 mbali sana.
Kesho siku ya ibadaJ3 mbali sana.
Watumishi wa umma mnakazi sana
Watumishi wa umma mnakazi sana.
Watumishi wa umma mnakazi sana.
Ngoja tusubiri huenda Refa akatupa penati 3Dakika ya 78
Watumishi 0:
Hazina 3
Kuliko Wakulima na Wafanyabiashara kweli?Watumishi wa umma mnakazi sana.
Huyo ni Mwalimu wa UPE au shule ya msingi Mnyongeni darasa la 1B...hana Ethics ya Field yenu1. Kuwa na subira jamaa yangu, tarehe 25 imefika?
2. Tuache kutia aibu, tunaiabisha serikali so far utaratibu wa kuuliza unaujua, umemfuata HRO wako ameshindwa kukujibu, DED wako ameshindwa kukujibu? Why exposing issues ambazo zinawekeana kujibiwa na wahusika instantly?
3. Sio sawa, Utumishi wa Umma haupo hivyo!!!
ni aibu sana kuja kuanika humu i think. ila umesema huyu ni mwalimu.? kwan ndio wanaulizaga mitandaon humu?Huyo ni Mwalimu wa UPE au shule ya msingi Mnyongeni darasa la 1B...hana Ethics ya Field yenu
Nafikiri Ilikuwa zamani sana Mwzi wa Kwanza nadhani..ni aibu sana kuja kuanika humu i think. ila umesema huyu ni mwalimu.? kwan ndio wanaulizaga mitandaon humu?
masuala ya kitumish yana nidham sana.huwez kuuliza uliza ilihali hata tar 25 bado.au 24 na ilipasawa aulizwe Dahrm .hii ingekua kwetu bodi tayari imeshakaa na kukufukuza baada ya management kukuhoji
Huku mitandaoni tuulize mambo gani mkuu?ni aibu sana kuja kuanika humu i think. ila umesema huyu ni mwalimu.? kwan ndio wanaulizaga mitandaon humu?
masuala ya kitumish yana nidham sana.huwez kuuliza uliza ilihali hata tar 25 bado.au 24 na ilipasawa aulizwe Dahrm .hii ingekua kwetu bodi tayari imeshakaa na kukufukuza baada ya management kukuhoji
Ngoja wa crdb tuendelee kupiga soga.Mzigo NMB umeshasoma sasa rasmi tunaufunga uzi tukutane tena tarehe 20/4/2025
Wanasema tayari.Mi bado mjue,
NMB tayari
Hatufungi uzi mpaka watu wa CRDB watoe Ushahidi
Crdb bado!!Hatufungi uzi mpaka watu wa CRDB watoe Ushahidi
Kwamba itareflect usiku wa mananeCrdb bado!!
Hii ngoma mpaka sa nne uhakika nipo zangu groceryKwamba itareflect usiku wa manane
Ngoja tuendelee kuagiza tutalipa kwa kadi 😀Hii ngoma mpaka sa nne uhakika nipo zangu grocery
Hahaha kadi labda watoe credit card hii ya mshahara kuna mia tatuNgoja tuendelee kuagiza tutalipa kwa kadi 😀