Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Naomba Kununua Kesi kwa Kuwatetea Watumishi wote wa Umma..



Hii lawama Imekuwa Ikienda On and off kwa Muda sana Inafika Kipindi inakera inastahili Jibu kiukwel..



System Ilivyotuweka Haijatuweka Tuwe na Maisha kama unavyoyapigia Hesabu..



Mtumishi wa Umma Wa Kawaida Kipato chake kwa Mwezi Kinaanzia 500-1000k



Nyumba ya Kupanga Kwa Wale Wanaopanga Na Kuishi Mjini Gharama ya Nyumba ya Familia ni Tsh 300k kwa Nyumba ya Kawaida kabisa.. au 250K



Uwezo wa Kula Kwa Siku kwa Kiwango Kidogo kabisa yaani namaanisha Cha Chini kabisa kwa Mjini ni 20k kwa siku Ambayo ni sawa na Tsh 600k kwa mwezi..



Malipo Ya Bills Mbalimbali (Utilities) Yaani Umeme,Maji,Taka, Vifurushi vya Tv etc lets say 150k...



Hapo Bado Hujaweka Pesa ya Nauli au Services ya Gari kwa Wamilki wa Magari..



Hapo Kumbuka Anatakiwa Kulipa Ada za Watoto, Na Kuweka Kiasi kwa ajili ya Serving na Mambo mengine..



Mtumishi kama Huyo Mwenye Kupata Scale ya Mshahara kuanzia 600k mpaka 1.5 Milion kwanini Tusimpongeze kwa kumudu Majakumu mazito yaliyozidi Umri na Yeye Kuyamudu..?



Najua unaweza Ukawa Mfanya biashara Au Unapata Pesa Kwa Njia Zingine Ila Tukikupa Miezi Sita Uwe Mtumishi Utaacha Kazi kwa Jinsi ambavyo Utakutana navyo..



Hongereni Sana watumishi wa Umma Na Mei mossi Inakaribia Siku yenu Ya Kujidai

Naomba Kununua Kesi kwa Kuwatetea Watumishi wote wa Umma..

Hii lawama Imekuwa Ikienda On and off kwa Muda sana Inafika Kipindi inakera inastahili Jibu kiukwel..


System Ilivyotuweka Haijatuweka Tuwe na Maisha kama unavyoyapigia Hesabu..

Mtumishi wa Umma Wa Kawaida Kipato chake kwa Mwezi Kinaanzia 500-1000k

Nyumba ya Kupanga Kwa Wale Wanaopanga Na Kuishi Mjini Gharama ya Nyumba ya Familia ni Tsh 300k kwa Nyumba ya Kawaida kabisa.. au 250K

Uwezo wa Kula Kwa Siku kwa Kiwango Kidogo kabisa yaani namaanisha Cha Chini kabisa kwa Mjini ni 20k kwa siku Ambayo ni sawa na Tsh 600k kwa mwezi..

Malipo Ya Bills Mbalimbali (Utilities) Yaani Umeme,Maji,Taka, Vifurushi vya Tv etc lets say 150k...

Hapo Bado Hujaweka Pesa ya Nauli au Services ya Gari kwa Wamilki wa Magari..

Hapo Kumbuka Anatakiwa Kulipa Ada za Watoto, Na Kuweka Kiasi kwa ajili ya Serving na Mambo mengine..

Mtumishi kama Huyo Mwenye Kupata Scale ya Mshahara kuanzia 600k mpaka 1.5 Milion kwanini Tusimpongeze kwa kumudu Majakumu mazito yaliyozidi Umri na Yeye Kuyamudu..?

Najua unaweza Ukawa Mfanya biashara Au Unapata Pesa Kwa Njia Zingine Ila Tukikupa Miezi Sita Uwe Mtumishi Utaacha Kazi kwa Jinsi ambavyo Utakutana navyo..

Hongereni Sana watumishi wa Umma Na Mei mossi Inakaribia Siku yenu Ya Kujidai
Nashukuru kwa maoni/mtizamo/mawazo mazuri,,, kwa haraka haraka huo mnyumbuliko hapo umeupigia mahesabu ya juu sana ,,, !! Anyway watz wengi bado tunabangaiza,,, wanaoishi maisha standard hawafiki 10,% ya population yote
 
Acha kukisia/GUESS kwa nini mshahara haujaingia mpaka sasa... Chukua mshahara wako mapema Kabisa😂😂😂Mtu wa kuidhinisha unajua ana TABIA GANI!?

Zaidi kuhusu Salary Advance

  • Mpaka TZS milioni 3
  • Riba ndogo ya 5%
  • malipo siku 30
  • Hakuna ada ya kuchakata
  • Mkopo papo hapo kupitia SimBanking

Kwa wafanyakazi wa serikalini na sekta binafsi wanaopitisha mishahara yao benki ya CRDB.

Pakua App ya SimBanking kuangalia kama unakubaliwa

Kwamba unadhani kuna mtumishi hajui hili ndio umemsaidia kijua leo
 
Kwa hiyo mishahara nayo imekuwa kama mvua zetu hautabiriki utatoka lini Serikali iwawekee tarehe moja kama ni 28 iwe hiyohiyo uhakika siyo mara 19, 23,26 nk haijalishi kuna sikukuuu gani
 
Subira muhimu, Wacha jua lipige mpka mifukoni😂

Ilifaa ijumaa jioni salary iwe ushatoka.
 
Mimi ni wakala naona NMB wamenikumbusha niweke float kwamba ni siku za mshahara kuelekea Jumapili 23 na siku kuu l.
Wao si ndo wanayo watakuwa wanajua ukweli kwamba iko karibu
 
Mimi ni wakala naona NMB wamenikumbusha niweke float kwamba ni siku za mshahara kuelekea Jumapili 23 na siku kuu l.
Wao si ndo wanayo watakuwa wanajua ukweli kwamba iko karibu
Wanajua jumatatu sio mbali
 
Wakala, Jumapili ya tarehe 23 na 30 zina uhitaji wa kutoa pesa kwa sababu ya mishahara na maandalizi ya sikukuu. Ongeza kamisheni kwa kutoa huduma siku hizo.
 
Back
Top Bottom