muda bado msikate tamaa mwezi uliopita ilikua hivihiviJ3 mkalale sasa
una konekneshi ya kuapata hizo kazi baada ya ujuziKuishi kwa kutegemea mshahara tu ni changamoto. Twendeni VETA tupate ujuzi/elimu ya kutuasidia kuanzisha vyanzo vingine vya mapato
unapata faida gani kuadanganya umma na ramadhani yote hii mkuuOii Kitu Kimesoma Mshahara Umetoka CRDB hapa Ngoja Nisogee Hotelini Mimi Sio wa Kufuturu Kila Siku magimbi angalau Leo Nifuturu Kilo mbili ya Nyama 🙏🙏
Kwani uko batch moja na mhusika hapo. Mishahara unatoka kwa batch mkuu. Mnaweza kuwa bank moja mishahara ikaingia muda tofautiunapata faida gani kuadanganya umma na ramadhani yote hii mkuu
Hauwezi kuingia kwa mtu mmojaKwani uko batch moja na mhusika hapo. Mishahara unatoka kwa batch mkuu. Mnaweza kuwa bank moja mishahara ikaingia muda tofauti
Unataka Nikuonyeshe??unapata faida gani kuadanganya umma na ramadhani yote hii mkuu
Unatafuta attention kinguvuUnataka Nikuonyeshe??
Mkuu hongera, huku bado pakavuOii Kitu Kimesoma Mshahara Umetoka CRDB hapa Ngoja Nisogee Hotelini Mimi Sio wa Kufuturu Kila Siku magimbi angalau Leo Nifuturu Kilo mbili ya Nyama 🙏🙏
Benki gani mkuu?Nachojiuliza Kwanini Wametoa Mshahar jioni jioni kama Ni siri wakati ni Haki yetu
Jinga hilo linatafuta umaarufu achana naeBenki gani mkuu?
Hata wanajeshi bado mpaka muda huu.Jinga hilo linatafuta umaarufu achana nae