Mshahara laki mbili mkoani, au nijilipue Dar?

Mshahara laki mbili mkoani, au nijilipue Dar?

Maisha yamekuwa magumu sana especially Dar es salaam kwa hiyo inabidi ucalculate risk vizuri.

Mimi ushauri wangu nikwamba toka kijijini ila kabla hujatoka inatakiwa ujitafakari kabisa ujue unakuja kufanya biashara ipi au mishe ipi hata kama ni ndogo kiasi gani.
Usije tu na pesa bila wazo utakula yote ndani ya wiki mbili ubaki huna kitu uanze kuangaika
 
Kwasasa sipo nyumbani tayari nipo kwnye hiyo kazi ila ndio napata mawazo kuja dar nikiamini harakati ni nyingi huko

Hyo kazi ni kazi gani, Skilled au Non skilled? Kama ni Non skilled mfano saidia fundi, Hizi inaacha tu maana hazikuonhezei connection wala skills.

Ila kama ni Skill job, Unafanya huku unakuza ujuzi, we baki tu.
 
Maisha yamekuwa magumu sana especially Dar es salaam kwa hiyo inabidi ucalculate risk vizuri.

Mimi ushauri wangu nikwamba toka kijijini ila kabla hujatoka inatakiwa ujitafakari kabisa ujue unakuja kufanya biashara ipi au mishe ipi hata kama ni ndogo kiasi gani.
Usije tu na pesa bila wazo utakula yote ndani ya wiki mbili ubaki huna kitu uanze kuangaika
Ahsante umenifunza kitu mkuu acha nifanye risk assessment kwanza
 
Hakunaga mshahara WA laki mbili Zama hizi mkuu.

Shahada
Miaka 25
Kijana(mwanaume)

Hiyo pesa ni ndogo haikufikishi hata robo ya popote.

Huwaga nasema kama malipo ya kazi hayafiki angalau 500k Bora ujiajiri hata kuuza karanga, udalali, uwinga, n.k.
Mliojipata mnadharau,hivi unajua mshahara wa sekta binafsi kwa kazi ambazo hazihitaji profession kubwa ni kiasi gani?Anza Leo kufanya sensa ya kazi zote zinazopatikana katika jamii ujue watu wanalipwaje.Unajua cashier wa kwenye shell analipwaje,unajua muuza pharmacy analipwaje,unajua nesi kwenye zahanati analipwaje,unajua mlinzi analipwaje,unajua cashier kwenye ofsi za kubeti(galsport,pmbet,premier bet) analipwaje,unajua mwalimu wa nursery school analipwaje,unajua dereva WA school bus analipwaje n.k acha dharau kijana.
 
Mliojipata mnadharau,hivi unajua mshahara wa sekta binafsi kwa kazi ambazo hazihitaji profession kubwa ni kiasi gani?Anza Leo kufanya sensa ya kazi zote zinazopatikana katika jamii ujue watu wanalipwaje.Unajua cashier wa kwenye shell analipwaje,unajua muuza pharmacy analipwaje,unajua nesi kwenye zahanati analipwaje,unajua mlinzi analipwaje,unajua cashier kwenye ofsi za kubeti(galsport,pmbet,premier bet) analipwaje,unajua mwalimu wa nursery school analipwaje,unajua dereva WA school bus analipwaje n.k acha dharau kijana.
Ujumbe una maana huu
 
Back
Top Bottom