chuma cha mjerumani
JF-Expert Member
- Dec 4, 2013
- 12,350
- 25,864
Mwambie atumie akili.
Mtu mzima akilia wembe mpe sime.
Mtu mzima akilia wembe mpe sime.
Kwannipesa n hatari
HahaAaaHuyo rafiki yako hana akili kabisa.
tena huyo kaa nae mbali kabisa wewe nawe utaonekana wale wale tu
Yaan n shida jmn duhHivi mnajua mapenzi au mnayasikia tu?? Mwanaume anaekupenda atakuheshimu, atakujali kwanza huyo mwanaume ni Muongo na anaendeleza Uongo wake, kama angekuwa mkweli angemueleza huyo rafiki yako tokea awali kuwa ana mtu.
Pili HAJALI MAUMIVU YA HUYO RAFIKI YAKO, Yeye anajidai aliogopa kumwambia angemuumiza jee hilo la kuoa halitamuumiza, kama ingekuwa ni mwanaume anaependa kweli na kujali angemueleza shoga yako tokea awali, anachofanya huyo mwanaume ndo wanachofanya baadhi ya wanaume wengi, mwache aendelee kutumiwa, azalishwe halafu akija akishtuka na miaka 36 au 40 Mlete hapa Jamii forum aje atafute Mchumba wa kumuoa, Mtu ameshaoa mke wa kanisani bado unaweka matumaini ingekuwa mume ni muislam afadhali angeweza olewa mke wa pili.
Au nipe tu huyo rafiki yako nimsaidie kumtoka huyo bwana aliemshikia akiliHahaAaa
Kwakweli inanibidi
Au nipe tu huyo rafiki yako nimsaidie kumtoka huyo bwana aliemshikia akili[/QUOTE
Labda unisaidie maana sijui
Halaf unafkr ataelewa
HahaaaaaaaaJamaa atakuwa anamgusagusa vzr
AmenHuyo mwanaume hampendi ata kidogo, kweli apo ndo unapoona love is a blind
Muombee tu kwa Mungu rafik yako afunguke akili la sivyo ataishia kua mchepuko
Jamaa atakuwa anamgusagusa vzr
Shikamoo miss chaggakama anataka kuzaa naye mwache azae ndiyo atajua tamu ya kutumia moyo sehemu ya kutumia akili ...... mwanaue anataka kumfanya mchepuko tu
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] kwan na hii ya hapaHuyo katumwa na malaika amkomboe mke wa huyo mchepuko wako