Mpenzi wa rafiki yangu ameoa lakini bado wanapendana

Mpenzi wa rafiki yangu ameoa lakini bado wanapendana

Kab
Tunapata uzoefu kutokana na mtiririko wa matukio ya kila siku.
Kuna jambo la kujifunza kutokana na uzi huu.
Hata hivyo maamuzi hua yanabaki kwa muhusika wa jambo lililo tokea, nakumbuka waswahili walisema..... Mapenzi upofu na kimfaacho mtu chake kwakua kipenda roho hula nyama mbichi.
Kabisaaaa
Mm nimejifunza sana...
 
Huyo rafiki yako ana miaka mingapi mpaka ana burutwa hivyo? kama angekua dini nyengine ningeelewa lakini mambo yameshakwisha kanisani bado anapenda tuu? anapenda nini hasa ambacho hajawahi pewa? mwanamme amefunga ndoa na hakumwambia na still ana moyo wakuonana nae? mpe hongera sana kwa uvumilivu na pia mwambie Ndoa inaandikwa kwa mungu na kama kweli anampenda huyo mwanamme ampe nafasi aanze maisha yake na yeye amuombe mungu amlete wake asikubali kua Mchepuko..
 
Mwizi aji ila kuua kuchinja na kuharibu....... Vivyo vivyo katika maisha asiyejua thamani ya maisha yake ni kama mwizi wa maisha yake
 
Huyo rafiki yako ana miaka mingapi mpaka ana burutwa hivyo? kama angekua dini nyengine ningeelewa lakini mambo yameshakwisha kanisani bado anapenda tuu? anapenda nini hasa ambacho hajawahi pewa? mwanamme amefunga ndoa na hakumwambia na still ana moyo wakuonana nae? mpe hongera sana kwa uvumilivu na pia mwambie Ndoa inaandikwa kwa mungu na kama kweli anampenda huyo mwanamme ampe nafasi aanze maisha yake na yeye amuombe mungu amlete wake asikubali kua Mchepuko..
26 years
 
Mtoto akililia wembe mpe umkate, inaonekana huyo rafikiyo ana akili za kushikiwa katanguliza hisia mbele akili nyuma, inaonekana amejiandaa kuwa single mama.

Na huyo mwanaume si kwamba anampenda kama alivyosema la hasha ila anachojaribu kufanya ni kurudisha mapenzi kwa rafikiyo ili aweze kupunguza chuki ya rafikiyo dhidi yake ili kwamba hata akiomba mechi awe na uhakika wa kupata.

Hapo rafikiyo anachotakiwa afanye ni amkimbie huyo mume wa mtu kama kaona mgonjwa wa Ebola halafu atafute wake.
 
Mtoto akililia wembe mpe umkate, inaonekana huyo rafikiyo ana akili za kushikiwa katanguliza hisia mbele akili nyuma, inaonekana amejiandaa kuwa single mama.

Na huyo mwanaume si kwamba anampenda kama alivyosema la hasha ila anachojaribu kufanya ni kurudisha mapenzi kwa rafikiyo ili aweze kupunguza chuki ya rafikiyo dhidi yake ili kwamba hata akiomba mechi awe na uhakika wa kupata.

Hapo rafikiyo anachotakiwa afanye ni amkimbie huyo mume wa mtu kama kaona mgonjwa wa Ebola halafu atafute wake.
Huhuhhhhhh single mom
Hahaaaaa inaweza kuwa pia
 
Huyo rafiki yako hana akili kabisa.

tena huyo kaa nae mbali kabisa wewe nawe utaonekana wale wale tu
 
Watoto wa siku hizi majinga majinga sana, huyo rafiki yako mwambie aache utoto labda kama anataka kuwa mchepuko. Huyo jamaa kama angemuona wa maana basi angemuoa, alimuona hafai kuwa mke wake. Lkn ya Mungu mengi, labda kama ni ndoa ya kiislam bado ana nafasi. Hii iliwahi mtokea dada mmoja lakini alikuja kuolewa kama mke wa pili, jamaa alimwambia kuwa yeye huyo dada alikuwa ni mchumba wake namba mbili, ndo maana alianza na namba moja kwa maana ndiye aliyeanza naye mahusiano
 
2fc24e3d9b08a183d148dcad53db8ce1.jpg
 
Back
Top Bottom