Mpenzi wa rafiki yangu ameoa lakini bado wanapendana

Mpenzi wa rafiki yangu ameoa lakini bado wanapendana

26 seriously! anashindwa kutafuta wake peke yake mpaka ajipachike na mwenye mumewe,mie hapa mwenye 30 plus sikubali kuchukua mume wa mtu nataka wangu peke yangu...
Umeona eeeehh dia
Mm pia hata siwazag hlo suala

Tatizo la huyu ni anapenda had anatakaga kufa kabisaa
 
Huyo binti kama anasubiria ndoa ya kanisani ivunjike aolewe
yeye,basi asubiri kitakachovunja ndoa ya mwenzake
ndo hicho hicho kitaivunja na yake.

Ni heri akubari matokeo apate mme wake aolewe
hiyo itamfaa zaidi.
 
Huyo binti kama anasubiria ndoa ya kanisani ivunjike aolewe
yeye,basi asubiri kitakachovunja ndoa ya mwenzake
ndo hicho hicho kitaivunja na yake.

Ni heri akubari matokeo apate mme wake aolewe
hiyo itamfaa zaidi.
Mm hata simuelew yaan dah
Rfk yang anapotea kabisa
Dah....had namuuliza ndoa n nn kwako au mpenz n nn kwako
 
Kwakweli maana ssa nimechoka...eti madai yao wana match everthing kila mtu anamwambia mwenzie hawezi patikana kma yeye
Ni lazima uchoke...maana wataka unachomshauri ndio afanye!!

Umesahau kwamba ushauri si lazima ufatwe na yule unaempatia huo ushauri!!

Maadam umeshatoa ushauri wako jikalie tu pembeni....lolote limpatalo hautokuwa na laumu toka kwake!!

Unless otherwise!
 
Ni lazima uchoke...maana wataka unachomshauri ndio afanye!!

Umesahau kwamba ushauri si lazima ufatwe na yule unaempatia huo ushauri!!

Maadam umeshatoa ushauri wako jikalie tu pembeni....lolote limpatalo hautokuwa na laumu toka kwake!!

Unless otherwise!
Kwakweliii jmn dah...
Leo kuna muda nkaend kumtmbelea ofsn....akaniambia njoo ushuhudie nalia chozi la mwisho....yes she cried
Sa hiv ananiambia am stl thnkng abt him duh
 
Back
Top Bottom