Mpenzi wa rafiki yangu ameoa lakini bado wanapendana

Mpenzi wa rafiki yangu ameoa lakini bado wanapendana

Hahahah wanawake wengine vichwa nazi


Kwa hiyo anasubiria mwenzie afe yeye aolewe???(maana kanisani ndoa hutenganishwa na kifo)


Kweli ana nyota ya mchepuko...
hahahaaaa..nakweli Ana nyota ya mchepuko mwache Tu aendelee kutumika maana hamna namna
 
Ikiwa umemshauri na hataki we kaa pembeni uangalie yako. Nina yakini huyo rafiki yako amevuka miaka 18 hivyo kisheria na kimantiki ni mtu mzima anaejua atendalo. Wewe kuwa rafiki mwema kwake umfute machozi pale anapolia na mcheke wote akiwa na furaha. Muda ndio msema kweli itakapofikia jamaa akamtelekeza abaki na mkewe atajua thamani ya maneno yako. Ila kwa sasa kaa pembeni kwenye suala la mapenzi yake.
 
Aliyesema wanawake Mwl wetu ni kipofu hakukosea! Wanaume wana take advantage ya upofu wetu wa kuchanganua mambo, mwanaume huoa mtu anayemtaka na si mtu anayemdanganya, mwambie uyo dada nampa hongera kwa moyo huo wa king'ang'anizi kwa mume wa mtu, ila ajue wenye mume tukimshika atakalia chupa na nywele kuzinyoa kwa kisu! Mume anauma.........akubali alidanganywa aanze upyaa aachane na mume wa mtu huyo.
 
Uongo
Usaliti
Kutokupendeka
Hamjui thaman ya wanawake n.k
Mfn ths frnd ov mine hapa ndo kabisa nkimwangalia naona wote mko vile...

Hayo inategemeana ne wewe ni
Mkweli,
Muaminifu,
Unajua kupenda.?
Unajua thamani ya mme.?

wahenga walisema usitegemee kukusanya mahali ambapo wewe hujatawanya.
 
Habari zenu humu wapendwa naamimini mko poa kabisa

Mmi kuna rafiki yangu hapa ana jambo nimeshamshauri nimechoka....iko hivi

Miezi 5 ilopita alipata mpenzi wakawa wanapendana sana..week 3 zilizopita mpenzi wake kaoa teena ndoa ya kanisani na hadi anaoa hajamwambia hadi anaingia ukumbini anamwambia rfk yangu kuw anampenda...na hata kabla ya ndoa siku chache walikuw wote na mwanamume alimwambia rfk yang amwamini atamuoa
Ssa baada ya harusi rfk yangu akaona picha kweny social media hizi rfk wa mwanamume kapost...na kuwasifia wamekaa ktk uhusiano 8 years
Rafik yang alichanganyikiwa sana nilipata shida kumshauri yeye anampenda sana mwanamume baadae aliendelea kumtafuta mwisho wa siku wamepatana mwanamume anamwambia alimuoa yule binti kwasababu wametoka nae mbali ila yye bado anampenda sana rafiki yangu na mwanamume anasema kuwa "najua unanipenda kwa dhati sitaki kukupoteza so naomba univumilie nataka baadae tuwe mke na mume maana nimeona wewe unanifaa sana ila nilishindwa kukwambia tangu mwanzo maana nilijua utaumia unanipenda na nilikuwa naumiza san kichwa nifanyeje maana kila kitu nilikuwa nimeshapanga na hili suala niachie mimi najua nitafanyaje, naumia sana juu yako" na huyu rfk yangu alivyo na mapenzi ya kifo sasa yuko tayari anamsubria yeye na hataki mwanamume mwingine kabisa....nimeshaongea hadi nimechoka jamn, na mwanamume nae ankomaa kuwa anampenda kwasababu nyingi ikiwemo ya upendo wake kwake na jinsi rfk yangu alivokuwa anajitoa kwake na sa hivi wanawasiliana kama zamani......jamani nisaidieni kumshauri nimeshaongea had kesi
Na ikumbukwe hapo rafiki yangu hajampendea pesa yule kaka maana hajawahi muomba hela na hata akimpa hataki alikuwa akimwambia nakupenda wewe sio hizo pesa, pesa huisha ila wwe utabaki kuwa namimi.
Na anasema yuko tayari kwa lolote hata akisema wazae na kuishi kma mpango wa pembeni

Tumshauri ntamuonesha asome comments zenu maana humu kuna watu tofauti tofauti mmi hadi nishapata hasira

ID yako ya zamani ni ipi?

Naona kama umebadili ID ili uje uombe ushauri, anyway, hii picha siyo mpya.

Kuna msemo wazungu wanasema, 'A woman is just a woman, when she starts feeling, she stops thinking'.
 
ID yako ya zamani ni ipi?

Naona kama umebadili ID ili uje uombe ushauri, anyway, hii picha siyo mpya.

Kuna msemo wazungu wanasema, 'A woman is just a woman, when she starts feeling, she stops thinking'.

Na kuna mwengine wahenga wa kiswahili walisema "hakuna mwanamke asiyekuwa mwanamke "
 
Hayo inategemeana ne wewe ni
Mkweli,
Muaminifu,
Unajua kupenda.?
Unajua thamani ya mme.?

wahenga walisema usitegemee kukusanya mahali ambapo wewe hujatawanya.
Unakuta unafanya kila kitu unachojua ni kizur au kinatakiwa kwny mapenzi lkn return yake uwiiii
U love a person
U care
U do evrthng
Unakuwa mzuri kiakili
Mshaur
Kila kitu yaani kinachotakiwa kufanywa na mke mtarajiwa ila ssa matokeo yake
Halaf mtu anakuja oohh samahn cjui nilifny nn oohh sjui

Weeeeee napigaaa
 
Zamani kidogo wazee wetu waliweza kuoa hadi wake 4, kwa maoni yangu...Hakuna jipya hapo...mhimu mwanaume amudu kuwahudumia wake zake na wote wakubali kuwa wake wa huyo bwana. Na huyo mwanaume asifanye figisu figisu za kumuumiza mke mkubwa...mhimu ni wote watatu wakae wakubaliane inapobidi ili kujenga mahusiano yaliyo bora kabisa. Binafsi nawaencourage wachepukaji kuoa wake zao wamafichoni ili waishi kwa amani na wafaidi mahusiano yao!!
 
Inawezekana kweli huyo mwanaume anampenda huyo dada lakini kakosa jinsi.
I went through that situation once.
Sema mwisho wa siku things don't go as planned so huyo rafiki yako asijedhani ataolewa huyo mwanaume atashindwa kutoka kwenye ndoa na hata akitoka itaacha kovu.
 
Unakuta unafanya kila kitu unachojua ni kizur au kinatakiwa kwny mapenzi lkn return yake uwiiii
U love a person
U care
U do evrthng
Unakuwa mzuri kiakili
Mshaur
Kila kitu yaani kinachotakiwa kufanywa na mke mtarajiwa ila ssa matokeo yake
Halaf mtu anakuja oohh samahn cjui nilifny nn oohh sjui

Weeeeee napigaaa

Unaonekana mgomvi sana, hahahahaa, mpaka na kupiga tena.?
 
ID yako ya zamani ni ipi?

Naona kama umebadili ID ili uje uombe ushauri, anyway, hii picha siyo mpya.

Kuna msemo wazungu wanasema, 'A woman is just a woman, when she starts feeling, she stops thinking'.
Sijabadili ID am a new member....ila siku zote nilikuwa nkisoma ushauri wenu ....so nkaona nifany registration ili nimsaidie rfk yangu....maan mm km mm nmeshindwa
 
Back
Top Bottom