Moyo wangu unavuja damu naombeni ushauri

Moyo wangu unavuja damu naombeni ushauri

kwanza format hiyo simu ya jamaa pili, mwambie Dada yako kila kitu.kaa kimya
 
Mambo vipi my... nimependa approach yako japo sidhani kama jamaa ametumia au wametumia kinywaji chochote vinginevyo angeleta Habari ya kumtoa mtu meno ya mbele


Happy dude [emoji67]‍[emoji538]
Mambo poa, anasema walikua sehemu wanapata moja mbili, I thought ni alcohol, au kuna 1 2 za juices or soda eeh?, yaani badala ya kumvujisha mtu damu(huyo mtuhumiwa), eti yeye ndye amevujishwa moyo aisee, mimi ningemrukia mitama mixer vichwa kelbu za maana angejutaa[emoji3][emoji3]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hope mko salama
Wadau jana nilikua na jamaa angu mmoja tulikua tunapata moja mbili mara gafla mazungumzo yakabadilika

Akaanza kuniambia sha mfi**ra dada yako mara kibao na alishatoa mimba zangu kibao daah kidogo nikate moto aisee nikambishia akaniambia subiri damn akanionyesha picha za sister akimla tigo na video nilichoka pombee ikakataa siwezi kusema mengi naishia hapa.

Ukimuona dada yangu ni saint yuko humble but kumbe ni mchafu saana na anaonekana yuko do decent but hayupo hivo

Msaada wadau nimwambie au ninyamazee?

Nataka nivizie simu ya jamaa nii formats yote maana baade inaweza kuleta shida.
Moyo wangu umejeruhiwa

Sent using Jamii Forums mobile app

Nyie wote na huyo jama mna wehu! Nafikiri Dada yako ana afadhali.... mwanaume anapataje ujasiri kumwongea Dada yako hivyo na wewe ukawa unasikiliza?

Kama wanaume wawili mwaweza Kuwa hivyo, then si ajabu Dada yako naye Kuwa hivyo! Nyie mna shida kubwa zaidi...
 
Pole sana mkuu, kuna wakati unatamani usingekuwa na dada kabisa.

Ushauri mmoja tu maana ishatokea ila kama unaweza kurejesha urafiki na huyo jamaa ako kwa gharama yoyote basi ni kufomati simu yake na si vinginevyo.

Dadako ni mtumwa wa huyo jamaa maisha yake yote, why nasema hivi ni kwasababu dadako akizingua jamaa ataweka picha hadharani.

Ukishindwa kufomati au ukakosa kurejesha urafiki wenu basi mtafute rafiki yake wa sasa awe wa kiume au wa kike muombe afomati simu yake au hata kuibiwa kabisa.

Ombi, usimwambie dadako maana kifo kitamhusu cha kujiua na wala wazazi wasijue . Mtoto wa kiume ni jasiri hivyo fanya mambo kwa ujasiri ila usifikirie kumpiga huyo jamaako au kuua bali fanya mambo kisomi kiasi kwamba asijue what u plan against him. All the best

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mambo poa, anasema walikua sehemu wanapata moja mbili, I thought ni alcohol, au kuna 1 2 za juices or soda eeh?, yaani badala ya kumvujisha mtu damu(huyo mtuhumiwa), eti yeye ndye amevujishwa moyo aisee, mimi ningemrukia mitama mixer vichwa kelbu za maana angejutaa[emoji3][emoji3]

Sent using Jamii Forums mobile app

Kiukweli alichofanyiwa jamaa ni dharau ya kiwango cha lami kabisa. Mie najua dada yangu ananyanduliwa na watu ila sitaki kuona wala kujua nani anafanya hivyo ila huwa naa ashumu hafanyi. So suala la kuja kuniambia eti anampitia dada yangu alfu aonyeshe clip akimla aagh... hata kama awe baunsa kunizidi mimi ila nitajitetea hata jiwe nitaokota ili mradi tu nimfundishe kitu.


Happy dude [emoji67]‍[emoji538]
 
Ningekuwa mimi tayar ningekuwa nipo ndani..huyo mwana ningemfanyia plastic surgery kwa kipigo na hiyo simu ingekuwa imeshakuwa screpa...
Huwezi kujihakikishia kumpiga Mwanaume mwenzio Kama hujapigana nae.

Sema mungenyukana

Kizibo
 
Tengeneza yako ya kufarijiana.

Unataka tupangiane maisha even under anonymity?
JF badala ya kuwa platform ya kufarijiana, kushauriana na kubadili tabia ovu, matokeo yake kimekuwa kichaka cha kuchochea uovu, lugha za matusi, kukatishana tamaa na kuzidi kuwaponda mioyo wale waliokwisha vunjika mioyo,

Kuna vitu vinahitaji busara ndogo sana lakini mmeishia kuwa watu wa dhihaka na matusi..!

Nakionea huruma mno kizazi kilichopo mbele yetu kisicho na hatia, kama hii jamii ndiyo ya wazazi wanaokwenda kulea watoto wetu..!

Sijui wa kulaumiwa hapa ni nani, We are doomed..!
 
Back
Top Bottom