Moyo wangu unavuja damu naombeni ushauri

Moyo wangu unavuja damu naombeni ushauri

Nyakati za Sasa usitegemee kupata ushauri mzuri kutoka humu Jamii forum tofauti na ilivokua Kipindi Cha nyuma. Utaambulia kejeli tu na utani.

Sasaivi Mambo ya fesibuku yamehamia huku, Kikubwa tutangulize busara mbele wadau. Mtu kaomba ushirikiano wa kimawazo Kama hauna chochote Cha kumshauri Ni vema ukasoma ukaendelea kupitia jumbe nyingine Ila sio kudhihaki.[emoji24][emoji24]

Sent using Jamii Forums mobile app
Nimehuzunika saaana kusoma comments humu ndani.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
JF badala ya kuwa platform ya kufarijiana, kushauriana na kubadili tabia ovu, matokeo yake kimekuwa kichaka cha kuchochea uovu, lugha za matusi, kukatishana tamaa na kuzidi kuwaponda mioyo wale waliokwisha vunjika mioyo,

Kuna vitu vinahitaji busara ndogo sana lakini mmeishia kuwa watu wa dhihaka na matusi..!

Nakionea huruma mno kizazi kilichopo mbele yetu kisicho na hatia, kama hii jamii ndiyo ya wazazi wanaokwenda kulea watoto wetu..!

Sijui wa kulaumiwa hapa ni nani, We are doomed..!
Ubarikiwe kwa kuliona hili mkuu. Busara ni kitu cha muhimu sana katika maisha.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pole sana.
Naomba usimweleze Dada yako kama umejuwa jambo hilo na badala yake limeze kiume, ila kama una msuli unaweza kujifanya indirectly mtoa ushauri juu ya uovu katika jamii unatoa na mifano ya mbali plus madhara ya uovu
Kikubwa mfanye Dada yako kuwa rafiki ili umuokoe zaidi na huyo jamaa yako aliekosa busara na hekima usimkaribie tena maana hastahili heshima yako amekukosea wewe na Dada yako kwa alichokuonyesha japo nawe sijajua kiwango chako cha uvumilivu ni cha juu sana aisee hongera.
Ni story ndeefu nitakuja na mkasa kamili where the story was beginning

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
JF ilikuwa kipindi chetu kile ikiitwa Jambo Forum ukapigwa pin ikazaliwa JF 2007 nikawa nasoma dashboard nikaamua kujiunga tena 2008. Tulienda vizuri sana sana ila toka watangaze kazi hadharani na kuajiri ndipo mambo mengi yamejitokeza.
 
Muda mwingine jaribu hekima itawale sana pale ambapo mwenzako anakuwa ktk mood ya tofauti.

Pia mkuu kwako ungeambiwa habar za mama ungejisikiaje? Kuna wengine mama kwao ndo kila kitu, tumelelewa ktk mazingira ya tofauti.

Umetoa maneno makali ambayo kila mmoja yamemchoma moyoni.

Mungu akurehemu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Nadhani nina hekima mkuu..kilichafanya kuandika vile ni aina ya uzi ulioletwa....Kaka huwezi kuonyeshwa na kusimuliwa stori ya dada yako kisha ukaendelea kusikiliza tu.
 
Dumbest reply ever..! Watu kama nyinyi mnaifanya dunia kuwa mahala si salama kwa wengine kuishi. Jamaa, kwani umelazimishwa kukoment


Happy dude [emoji67]‍[emoji538]
A dumbest reply for a dumbest post.
Hujalazimishwa kusoma nilichoandika.

Angalia tu hizo hasira zisikuletee shida mbele ya safari
 
Yaani mlianzaje anzaje hadi mkafikia kumuongelea dada yako huo upuuzi?
Ama kweli ndege wafananao huruka pamoja.
 
Hope mko salama
Wadau jana nilikua na jamaa angu mmoja tulikua tunapata moja mbili mara gafla mazungumzo yakabadilika

Akaanza kuniambia sha mfi**ra dada yako mara kibao na alishatoa mimba zangu kibao daah kidogo nikate moto aisee nikambishia akaniambia subiri damn akanionyesha picha za sister akimla tigo na video nilichoka pombee ikakataa siwezi kusema mengi naishia hapa.

Ukimuona dada yangu ni saint yuko humble but kumbe ni mchafu saana na anaonekana yuko do decent but hayupo hivo

Msaada wadau nimwambie au ninyamazee?

Nataka nivizie simu ya jamaa nii formats yote maana baade inaweza kuleta shida.
Moyo wangu umejeruhiwa

Sent using Jamii Forums mobile app
Jitahidi uibe cm yake akiwa tungi uturushie hizo video za sister ili tuamini. Wengine sisi ni kina thomaso
 
Umeenda personal kama unaijua life langu, punguza kuwa judgemental

Kiufupi sina sister mdogo kwangu na kama rafiki yangu akitoka nae bhasi inanipa picha kubwa ambayo huwezi kuielewa. Let alone kunionesha hivyo vitu zao live
Hata wewe ulichoandika ni personal ndio maana na mimi nimeandika hivyo, ok yaishe. Samahani

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom