Moyo wangu unavuja damu naombeni ushauri

Moyo wangu unavuja damu naombeni ushauri

Maandazi kanunue kwa mama ujugu
tapatalk_1581952232011.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jamaa atakuja kuombe tigo one day,haiwezekani aanze kuniambia stori za sister mpaka anioneshe na ushahidi harafu namuacha na viungo vyote.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mkuuuu kwa hicho jamaaa alichokufanyia ni sawa na kukufanya na ww
 
Hope mko salama
Wadau jana nilikua na jamaa angu mmoja tulikua tunapata moja mbili mara gafla mazungumzo yakabadilika

Akaanza kuniambia sha mfi**ra dada yako mara kibao na alishatoa mimba zangu kibao daah kidogo nikate moto aisee nikambishia akaniambia subiri damn akanionyesha picha za sister akimla tigo na video nilichoka pombee ikakataa siwezi kusema mengi naishia hapa.

Ukimuona dada yangu ni saint yuko humble but kumbe ni mchafu saana na anaonekana yuko do decent but hayupo hivo

Msaada wadau nimwambie au ninyamazee?

Nataka nivizie simu ya jamaa nii formats yote maana baade inaweza kuleta shida.
Moyo wangu umejeruhiwa

Sent using Jamii Forums mobile app
Yaani ningekuwa Mimi ningempiga chupa ya kichwa azime kwanza,,ningechukua simu halafu najikataa,,yule Malaya Dada yangu naenda kumfumua shetaniii mkubwa
 
We mleta mada huyo jamaa mna mahusiano gani achilia mbali urafiki?

Halafu mbona kama umekuwa envy baada ya kuona huo uchafu?

Na kwanini umshupalie dada ako instead kumpa kibano huyo so called rafikio kwa kukudhalilisha?

Nina wasiwasi na mahusiano yenu we na huyo jamaa ako. I REST MY CASE[emoji2772]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom