Moyo wangu unavuja damu naombeni ushauri

Moyo wangu unavuja damu naombeni ushauri

Hope mko salama
Wadau jana nilikua na jamaa angu mmoja tulikua tunapata moja mbili mara gafla mazungumzo yakabadilika

Akaanza kuniambia sha mfi**ra dada yako mara kibao na alishatoa mimba zangu kibao daah kidogo nikate moto aisee nikambishia akaniambia subiri damn akanionyesha picha za sister akimla tigo na video nilichoka pombee ikakataa siwezi kusema mengi naishia hapa.

Ukimuona dada yangu ni saint yuko humble but kumbe ni mchafu saana na anaonekana yuko do decent but hayupo hivo

Msaada wadau nimwambie au ninyamazee?

Nataka nivizie simu ya jamaa nii formats yote maana baade inaweza kuleta shida.
Moyo wangu umejeruhiwa

Sent using Jamii Forums mobile app
Kosa kubwa ni kutaka kudhibtisha kama dada yako ameliwa tigo kweli na umeupata huo ukweli. Mambo mengine inatosha tu kusikia kwa maneno sio kuona kwa macho. Sasa hiyo picha utadumu nayo mpaka kifo haitakutoka. Ingawa hata hivyo naona stori ina uongo ndani yake. Hakuna mtu yeyote anayeweza kukuambia wazi kuwa amemla dada yako kwa sababu kila mtu anajua huwa kuna kisasi mbele. Sasa ndio ije kuwa kumla tigo? Labda huyo dada ako ni kichaa na huyo jamaa ni kichaa au huenda na wewe amekuona hujielewi na humuwezi kwa chochote. Na yawezekana ameamua kulipiza kisasi ila myapate maumivu pia. Vinginevyo ni uongo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nahisi kuna kitu hujakieleza hapa mlianzaje mkafikia hivyo, ila urafiki wenu una mashaka, ukiweza mtumie rafiki wa dadako apate taarifa hizi na ajue kama unafahamu, yeye atajua afanyaje ili kuzifuta picha na kusitisha mahusiano na huyo unayemuita rafiki yako, mpe muda simama Kama kaka, muombee kwa Mungu apate mpenzi Bora,,,,, pole

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huyu jamaa si rafiki kabisa. Ni kama umekueleza kuwa dada ako ni malaya wa kutupwa kama wale wanaojiuza road
 
Mkuu asante saana ushauri mzuri saana huu ubarikiwe.
Pole sana mkuu, kuna wakati unatamani usingekuwa na dada kabisa.

Ushauri mmoja tu maana ishatokea ila kama unaweza kurejesha urafiki na huyo jamaa ako kwa gharama yoyote basi ni kufomati simu yake na si vinginevyo.

Dadako ni mtumwa wa huyo jamaa maisha yake yote, why nasema hivi ni kwasababu dadako akizingua jamaa ataweka picha hadharani.

Ukishindwa kufomati au ukakosa kurejesha urafiki wenu basi mtafute rafiki yake wa sasa awe wa kiume au wa kike muombe afomati simu yake au hata kuibiwa kabisa.

Ombi, usimwambie dadako maana kifo kitamhusu cha kujiua na wala wazazi wasijue . Mtoto wa kiume ni jasiri hivyo fanya mambo kwa ujasiri ila usifikirie kumpiga huyo jamaako au kuua bali fanya mambo kisomi kiasi kwamba asijue what u plan against him. All the best

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sikia mkuu mimi siwezi kuandika story ya uwongo na story yangu na jamaa imeanzia mbaaali sana siku nikikaa nikitulia nitakuja na mkasa kamili ili muelewe
Kosa kubwa ni kutaka kudhibtisha kama dada yako ameliwa tigo kweli na umeupata huo ukweli. Mambo mengine inatosha tu kusikia kwa maneno sio kuona kwa macho. Sasa hiyo picha utadumu nayo mpaka kifo haitakutoka. Ingawa hata hivyo naona stori ina uongo ndani yake. Hakuna mtu yeyote anayeweza kukuambia wazi kuwa amemla dada yako kwa sababu kila mtu anajua huwa kuna kisasi mbele. Sasa ndio ije kuwa kumla tigo? Labda huyo dada ako ni kichaa na huyo jamaa ni kichaa au huenda na wewe amekuona hujielewi na humuwezi kwa chochote. Na yawezekana ameamua kulipiza kisasi ila myapate maumivu pia. Vinginevyo ni uongo

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mi ushauri upo tofauti kwasabu izo picha ushaziona sio mbaya je unaweza kuzipata hizo picha na video kwwnye xcm yako? Ili ukizipata uyo jamaa akulipe kiasi kikubwa cha pesa mambo ya ngumi yashapitwa na wakati sasa hivi ni kupiga pesa tu ,ukiwa tayari kupata hizo picha na video niambie jamaa atakuwa mtumwa wako mpaka uamue mwenyewe na je ana pesa?
 
Aisee chaliang nashindwa hadi kukushauri maana hapa nilipo natetemeka kwa hasira maana hiyo kitu chalii wako alokufanyia ni dharau ya kiwango cha lami bro
Ni true stories masta au maana inauma kinyama man alafu unakuta deilee unamuona sister hapo maskani daaaahhh hiyo kitu siyo rahis kusahau man

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Aisee chalii una moyo man! Yani anaanzaje kwanza kukwambia kamla sister? Kwasababu kabla hajamaliza sentesi ya dada yako nimemla ilitakiwa uchape kofi takatifu la kwenye macho, hajakaa sawa unampa kichwa cha pua... Afu unamwambia tuendelee na story kama angeleta izo pigo zakindezi... Umefeli sana bro sasa adi na video unaangalia mzee... Nimepata hasira kama huyo ndo dada angu walai maana ningeuwa uyo kenge

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni truee kabisaaas man
Aisee chaliang nashindwa hadi kukushauri maana hapa nilipo natetemeka kwa hasira maana hiyo kitu chalii wako alokufanyia ni dharau ya kiwango cha lami bro
Ni true stories masta au maana inauma kinyama man alafu unakuta deilee unamuona sister hapo maskani daaaahhh hiyo kitu siyo rahis kusahau man

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom