Mkuu, huwezi mpangia mtu cha kuandika.Mkuu hebu kua na staha,huna ushauri kaa kimya,,hayo Mambo ya kujinyonga yanatoka wapi
We unaona hili Jambo kwako ni dogo
Kwa mwenzio Ni kubwa, na ndio maana kaja uku Jf
Mpe ushauri wa hekima,, hauna ushauri sio lazima ucoment mkuu
Sent using Jamii Forums mobile app,using POP 2 power
Ok,sawa mkuu nimekuelewaMkuu, huwezi mpangia mtu cha kuandika.
Ameleta hapa huu utoto wake ategemee mawazo tofauti tofauti ikiwa ni pamoja na haya yasiyo na staha.
Samahani mkuu kama umekwazika lkn huu ndo ushauri wangu kwake. Ana hiari ya kuufanyia kazi au kuupuuza.
Ungemshaurii TU jinsi ya kufanya sio lazima umtukane mkuu,,
Tumetofautiana Sana uwezo wa kufikili mkuu,,,,wewe ulifikili hivyo ,yeye hakufikili hivyo
Sent using Jamii Forums mobile app,using POP 2 power
[emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]JF badala ya kuwa platform ya kufarijiana, kushauriana na kubadili tabia ovu, matokeo yake kimekuwa kichaka cha kuchochea uovu, lugha za matusi, kukatishana tamaa na kuzidi kuwaponda mioyo wale waliokwisha vunjika mioyo,
Kuna vitu vinahitaji busara ndogo sana lakini mmeishia kuwa watu wa dhihaka na matusi..!
Nakionea huruma mno kizazi kilichopo mbele yetu kisicho na hatia, kama hii jamii ndiyo ya wazazi wanaokwenda kulea watoto wetu..!
Sijui wa kulaumiwa hapa ni nani, We are doomed..!
Ok,nimekupata mkuu,thanksUshauri mbona nimeutoa hapo baada ya hilo uitalo tusi? Upumbavu ni tabia bya the way boss.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hope mko salama
Wadau jana nilikua na jamaa angu mmoja tulikua tunapata moja mbili mara gafla mazungumzo yakabadilika
Akaanza kuniambia sha mfi**ra dada yako mara kibao na alishatoa mimba zangu kibao daah kidogo nikate moto aisee nikambishia akaniambia subiri damn akanionyesha picha za sister akimla tigo na video nilichoka pombee ikakataa siwezi kusema mengi naishia hapa.
Ukimuona dada yangu ni saint yuko humble but kumbe ni mchafu saana na anaonekana yuko do decent but hayupo hivo
Msaada wadau nimwambie au ninyamazee?
Nataka nivizie simu ya jamaa nii formats yote maana baade inaweza kuleta shida.
Moyo wangu umejeruhiwa
Sent using Jamii Forums mobile app
Michezo ya Amber Ruty, amberrr riutiHope mko salama
Wadau jana nilikua na jamaa angu mmoja tulikua tunapata moja mbili mara gafla mazungumzo yakabadilika
Akaanza kuniambia sha mfi**ra dada yako mara kibao na alishatoa mimba zangu kibao daah kidogo nikate moto aisee nikambishia akaniambia subiri damn akanionyesha picha za sister akimla tigo na video nilichoka pombee ikakataa siwezi kusema mengi naishia hapa.
Ukimuona dada yangu ni saint yuko humble but kumbe ni mchafu saana na anaonekana yuko do decent but hayupo hivo
Msaada wadau nimwambie au ninyamazee?
Nataka nivizie simu ya jamaa nii formats yote maana baade inaweza kuleta shida.
Moyo wangu umejeruhiwa
Sent using Jamii Forums mobile app
Afu utamwambia umeona tamthilia yake akikubishia au?Hapana nimuambie aache kuishi maisha ya kinafiki na aache tabia chafu
Sent using Jamii Forums mobile app
Ulichomshauri wewe,kinatosha kabisa mkuu[emoji51]Sasa ndio imeshatokea hivyo,unamshauri Nini zaidi
Sent using Jamii Forums mobile app,using POP 2 power
Huwa mnajisifia kula ndogo humu jukwaani ndo ujue kuwa unapokula binti na wajanja wanamla ndugu yako ngoma drooHope mko salama
Wadau jana nilikua na jamaa angu mmoja tulikua tunapata moja mbili mara gafla mazungumzo yakabadilika
Akaanza kuniambia sha mfi**ra dada yako mara kibao na alishatoa mimba zangu kibao daah kidogo nikate moto aisee nikambishia akaniambia subiri damn akanionyesha picha za sister akimla tigo na video nilichoka pombee ikakataa siwezi kusema mengi naishia hapa.
Ukimuona dada yangu ni saint yuko humble but kumbe ni mchafu saana na anaonekana yuko do decent but hayupo hivo
Msaada wadau nimwambie au ninyamazee?
Nataka nivizie simu ya jamaa nii formats yote maana baade inaweza kuleta shida.
Moyo wangu umejeruhiwa
Sent using Jamii Forums mobile app
A cold glass of water will calm you down my fellow dearest idiot.
Sawa mkuu,,nimekuelewa