Moyo wangu unavuja damu naombeni ushauri

Moyo wangu unavuja damu naombeni ushauri

Sema ninja una moyo mtu anakuambia njoo umuone dd yak nnavyomla tigo na ww unapeleka macho yako.... huyo si mwana hata kdogoo halaf kakuchukulia boya kupitilizaa


#Utamaduni
 
Kila nikitaka kuelewa inashindikana, ila umenikumbusha jamaa yangu mmoja miaka ya giza huko washikaji walimualika mtungo kumbe ni dada yake ilipofika zamu yake akiwa katikati ya game taa ikawashwa uso kwa uso dada na kaka. Yule jamaa alijinyonga usiku huohuo.
 
brother jiheshimu kidogo halafu best yako anakuletea dhalau uchafu afanye yy huko na sister ako aje akuonyeshe nikumdhalilisha sister ako mkuu cjapenda tabia hyo mambo yao why aje akuambie yy dhambi wafanye wao ww uwe kama shaidi mkuu embu kuwa kidgo mjomba.
 
Mkuu hebu kua na staha,huna ushauri kaa kimya,,hayo Mambo ya kujinyonga yanatoka wapi

We unaona hili Jambo kwako ni dogo
Kwa mwenzio Ni kubwa, na ndio maana kaja uku Jf

Mpe ushauri wa hekima,, hauna ushauri sio lazima ucoment mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app,using POP 2 power
Mkuu, huwezi mpangia mtu cha kuandika.

Ameleta hapa huu utoto wake ategemee mawazo tofauti tofauti ikiwa ni pamoja na haya yasiyo na staha.

Samahani mkuu kama umekwazika lkn huu ndo ushauri wangu kwake. Ana hiari ya kuufanyia kazi au kuupuuza.
 
Mkuu, huwezi mpangia mtu cha kuandika.

Ameleta hapa huu utoto wake ategemee mawazo tofauti tofauti ikiwa ni pamoja na haya yasiyo na staha.

Samahani mkuu kama umekwazika lkn huu ndo ushauri wangu kwake. Ana hiari ya kuufanyia kazi au kuupuuza.
Ok,sawa mkuu nimekuelewa

Sent using Jamii Forums mobile app,using POP 2 power
 
Tatizo ni lako mwenyewe kujisifia wewe ni mkali wa kuwala kiboga dada wa wenzako mtaani, hapo ndio ule msemo mla huliwa, hivyo kuwa mpole tu, tena afadhali na huyo kuna mwingine ndani ya familia yako siku ukijua utajinyonga

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yes kama unampenda dada yako, let her know that u have already realized her shit....mwite kwa utaratibu mzur bilankuwa emotional, then mwambie aache maisha ya ajabu vile vile pia kukutana na watu wa ajabu kama huyo ambayr akipiga chupa mbil za bia bhas anatoa privacy za mtu ambazo zina hatari yake.

Japo huwez jua kwann amekuambia, huenda ndiyo namna ya kumuokoa dada yako, pamoja na hayo, hilo la kufuta hzo video ni la muhimu sana maana zinaweza zikaja kutumika siku za usoni zikaleta madhara makubwa, ningekuwa mm ningezifuta pale pale haijalishi tunakunywa pombe ama la.
 
Ushauri mbona nimeutoa hapo baada ya hilo uitalo tusi? Upumbavu ni tabia bya the way boss.
Ungemshaurii TU jinsi ya kufanya sio lazima umtukane mkuu,,

Tumetofautiana Sana uwezo wa kufikili mkuu,,,,wewe ulifikili hivyo ,yeye hakufikili hivyo

Sent using Jamii Forums mobile app,using POP 2 power

Sent using Jamii Forums mobile app
 
JF badala ya kuwa platform ya kufarijiana, kushauriana na kubadili tabia ovu, matokeo yake kimekuwa kichaka cha kuchochea uovu, lugha za matusi, kukatishana tamaa na kuzidi kuwaponda mioyo wale waliokwisha vunjika mioyo,

Kuna vitu vinahitaji busara ndogo sana lakini mmeishia kuwa watu wa dhihaka na matusi..!

Nakionea huruma mno kizazi kilichopo mbele yetu kisicho na hatia, kama hii jamii ndiyo ya wazazi wanaokwenda kulea watoto wetu..!

Sijui wa kulaumiwa hapa ni nani, We are doomed..!
[emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]
 
Hope mko salama
Wadau jana nilikua na jamaa angu mmoja tulikua tunapata moja mbili mara gafla mazungumzo yakabadilika

Akaanza kuniambia sha mfi**ra dada yako mara kibao na alishatoa mimba zangu kibao daah kidogo nikate moto aisee nikambishia akaniambia subiri damn akanionyesha picha za sister akimla tigo na video nilichoka pombee ikakataa siwezi kusema mengi naishia hapa.

Ukimuona dada yangu ni saint yuko humble but kumbe ni mchafu saana na anaonekana yuko do decent but hayupo hivo

Msaada wadau nimwambie au ninyamazee?

Nataka nivizie simu ya jamaa nii formats yote maana baade inaweza kuleta shida.
Moyo wangu umejeruhiwa

Sent using Jamii Forums mobile app

Huo moyo umepata wapi wa kuangalia picha ya dadako akivuliwa nguo? Matatizo mengine mnajitafutia wenyewe
 
Kuzoea vya dezo, amekupa onyo kuwa usiwe nae! na ukiendelea nawe huenda yakakukuta mabaya kama kuuliwa vile nk!!
 
Hope mko salama
Wadau jana nilikua na jamaa angu mmoja tulikua tunapata moja mbili mara gafla mazungumzo yakabadilika

Akaanza kuniambia sha mfi**ra dada yako mara kibao na alishatoa mimba zangu kibao daah kidogo nikate moto aisee nikambishia akaniambia subiri damn akanionyesha picha za sister akimla tigo na video nilichoka pombee ikakataa siwezi kusema mengi naishia hapa.

Ukimuona dada yangu ni saint yuko humble but kumbe ni mchafu saana na anaonekana yuko do decent but hayupo hivo

Msaada wadau nimwambie au ninyamazee?

Nataka nivizie simu ya jamaa nii formats yote maana baade inaweza kuleta shida.
Moyo wangu umejeruhiwa

Sent using Jamii Forums mobile app
Michezo ya Amber Ruty, amberrr riuti
 
Hope mko salama
Wadau jana nilikua na jamaa angu mmoja tulikua tunapata moja mbili mara gafla mazungumzo yakabadilika

Akaanza kuniambia sha mfi**ra dada yako mara kibao na alishatoa mimba zangu kibao daah kidogo nikate moto aisee nikambishia akaniambia subiri damn akanionyesha picha za sister akimla tigo na video nilichoka pombee ikakataa siwezi kusema mengi naishia hapa.

Ukimuona dada yangu ni saint yuko humble but kumbe ni mchafu saana na anaonekana yuko do decent but hayupo hivo

Msaada wadau nimwambie au ninyamazee?

Nataka nivizie simu ya jamaa nii formats yote maana baade inaweza kuleta shida.
Moyo wangu umejeruhiwa

Sent using Jamii Forums mobile app
Huwa mnajisifia kula ndogo humu jukwaani ndo ujue kuwa unapokula binti na wajanja wanamla ndugu yako ngoma droo
 
Back
Top Bottom