mmh! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mmh!

Discussion in 'Jamii Photos' started by cheusimangala, Sep 17, 2010.

  1. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,042
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mbn c oni kituuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu?
     
  3. g

    gnasha Member

    #3
    Sep 17, 2010
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa anafanya nini kwenye miguu ya mama salma?
     
  4. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 540
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani hiyo ni heshima au uoga? kazi ipo.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Anaomba apigiwe debe kwa mzee AWEPO kwenye list ya u-DC!
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,976
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Hii sio heshima ni uoga tu kha! mpaka chini si mchezo
     
  7. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #7
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    PJ si unajua ombi likipitia kwa mama huwa linaangaliwa kwa mtazamo tofauti?
    hahaaaaaaaaaaaaaaaaa, all the best!
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,575
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    hata mie sioni kitu
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,289
    Likes Received: 22,054
    Trophy Points: 280
    Kweli njaa mbaya.. Dahh
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,427
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    picha inafunguka nusu kwangu huku
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,543
    Likes Received: 2,246
    Trophy Points: 280
    Ninauhakika huyo ni jua kali nikama kipofu kaona mara moja!!Utumwa huu!!!Mimi chichemi kitu!:mad2:
     
  12. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,413
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    wizi mtupuuuuuu
     
  13. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 4,011
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Naomba ubadilishe/improve hiyo heading ivutie zaidi kufugua post yako.
     
  14. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 0
    Hata mama yake aliyemzaa sidhani kama alishawahi kumheshimu hivo hata siku moja!!!!!!! walah hiyu ni chizi, Enzi za ujana tulibishana kijiweni, jamaa mmoja akasema akipewa elf30 tu anaweza kujisaidia hadharani kisha kuzoa kinyesi bila aibu yoyote.......walah huyo jamaa alitimiza masharti na kunichomoa buku30!!!! MAISHA MAGUMU KWA BAADHI YA WATANZANIA!
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 22,458
    Likes Received: 5,844
    Trophy Points: 280
    Anatambika....ni msaidizi wa Sheikh
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,277
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160

    That's typical boot licking! Watanzania wengi sana wanapenda kulamba viatu!

    Ndio maana utakuta watu na heshima zao wanakunja mikia kwenye mata..ko wakiwa kwenye que kumsalimia mtu mdogo kama DC au RC. Na ikitokea ni PM au waziri wa kawaida ndo usisema. Akipiga picha naye inakuwa kama kapiga bingo ya $100m. Na ndo huo upuuzi anaoutumia JK.

    Ukiona mtu mwenye akili timamu yuko kwenye hizo nguo zao basi ujue kuwa ni looser wa kutupa!
     
  17. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 1,009
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni jadi ya utumwa. Tunahitaji ukombozi wa kweli kuondokana na fikra kama hizo. Inapofika hali ya mke wa rais kusujudiwa kiasi hicho, sijui angekuwa rais mwenyewe ingekuwaje.
    Mungu Tunasue kwenye mtego huu.
     
  18. Charles Mtekateka

    Charles Mtekateka Verified User

    #18
    Sep 17, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 310
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45


    Mmmmmmmmmh! kwan huyu mama zaidi ya kuwa mke wa Rais , kwa sasa kipindi hiki cha kampeni ana cheo gan? mpaka asujudiwe ? Na kwa nn? Huuu ndo utumwa!
     
  19. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,427
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Aisee we jasiri
    kwa hiyo ulimshuhudia jamaa akichutama na KUKATA GOGO barabarani kisha akainama na kuliezua? hahahahaha hehehehe
    pesa mwanawake ni haram kweli kweli
     
  20. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    sijui kwa nin hamuoni picha coz mie naziona vizuri tu!labda mods wa-du ze nidful!
     
Loading...