Kuna Sisi tuliosoma Cuba tumeshang'amuaHumphrey Polepole amerecord clip fupi akiwauliza ndugu mnaopinga na kusema hayupo Tanzania Kwa kuhofia usalama wake
😂😂 Wakulungwa wenye ujuzi mwingiKuna Sisi tuliosoma Cuba tumeshang'amua
With AI anything is possibleHumphrey Polepole amerecord clip fupi akiwauliza ndugu mnaopinga na kusema hayupo Tanzania Kwa kuhofia usalama wake
View attachment 3429487
Kwani ni wapi hapo?Humphrey Polepole amerecord clip fupi akiwauliza ndugu mnaopinga na kusema hayupo Tanzania Kwa kuhofia usalama wake
View attachment 3429487
Mpaka sasa hakuna AI sophisticated ya kuweza kutoa facial structure ,skin details, eye texture resolution na clarity kama ya kwenye hiyo video na ikawa consistent Kwa hiyo duration. Ifike mahali jifunze kuukubali ukweli ata kama huutakiWith AI anything is possible
Posta, Yuko mbele ya Ile mnara wa askariKwani ni wapi hapo?
Bongo digital tracing ni ngumu danaSimple, ulijua unatafutwa keep low profile, tumia VPN, usitumie namba yako kumpigia mtu, badili namba, usipigie nao ndugu na jamaa maana nao watakuwa wanafuatiliwa iji wajue Sasa unatumia namba Gani, mawasiliano tumia signal, telegram au hata Whatsapp, maana bongo bhana sana hawana teknolojia ya kuacses, labda Facebook.
Camouflage sura yako kwa kofia, barakoa, au hata namna nyingine, Slow slow anaweza hata kufika nje ya ikulu na kupiga picha au video na asijulikane, Kisha anaondoka kwenda eneo lake salama alilochagua kujificha na kuishi Kisha anapost
😂😂😂 Ameamua tu kuwakera.. kuprove kuwa yupo na wamefeli kumpata mpaka sasaHuyu jamaa kweli napenda anavyowapopoa Ccm lakini kitu anachonikera ni upumbavu km huu, ku post post vitu vya kijinga kama hivi mara acheze nyimbo za akina Alikiba.
Kitendo cha yeye kujificha ni anadhihirisha kwamba serikali huwa inatumia ubabe kwa wakosoaji --- na serikali hii toka taifa hili linaanza ni ya chama chakeSimple, ulijua unatafutwa keep low profile, tumia VPN, usitumie namba yako kumpigia mtu, badili namba, usipigie nao ndugu na jamaa maana nao watakuwa wanafuatiliwa iji wajue Sasa unatumia namba Gani, mawasiliano tumia signal, telegram au hata Whatsapp, maana bongo bhana sana hawana teknolojia ya kuacses, labda Facebook.
Camouflage sura yako kwa kofia, barakoa, au hata namna nyingine, Slow slow anaweza hata kufika nje ya ikulu na kupiga picha au video na asijulikane, Kisha anaondoka kwenda eneo lake salama alilochagua kujificha na kuishi Kisha anapost
OkPosta, Yuko mbele ya Ile mnara wa askari
Humphrey Polepole amerecord clip fupi akiwauliza ndugu mnaopinga na kusema hayupo Tanzania Kwa kuhofia usalam
Kidume haswaa, unakosoa Serikali uko hapa hapa na hudakwiHumphrey Polepole amerecord clip fupi akiwauliza ndugu mnaopinga na kusema hayupo Tanzania Kwa kuhofia usalama wake
View attachment 3429487
Pole pole yupo Mwananyamala Komakoma