Mjadala: Je, ngono ni hitaji muhimu (basic need) au tunajiendekeza tu?

Mjadala: Je, ngono ni hitaji muhimu (basic need) au tunajiendekeza tu?

Mleta uzi ameanzisha mjadala mzuri, lakini mgumu. Nashauri kwanza tushirikiane kusoma kitabu cha Posner, "Sex and Reason," halafu ndo mjadala usonge mbele kwa hoja.
 
ni kuji endekeza tu
an empty mind is the devils workshop

"ukosefu wa ajira ni bomu" - mgombea 2015
 
Kabla sijajua ladha ya ngono niliweza kumaliza hata mwaka lkn kwa sasa nasema miezi mitatu napo nimejitahidi to the maximum na tangu nijue ladha halisi ya ngono sijawahi pitiliza miezi hiyo bila kupandwa labda sasa itokee nikose kabisa mpandaji (labda ugonjwa au kuwekwa rumande) vinginevyo ni ngumu maana madume yapo kibao na kujichua kupo pia

Wengi wanakwambia sifanyi ngono ila anajichua wanasahau kuwa hata kujichua nako ni ufanyaji ngono maana umepunguza kiasi fulani cha nyege na miwasho mwilini kwa kujiridhisha mwenyeww

Nilivyosoma hilo neno kupandwa mwili umesisimka...!
 
Kimaumbile mwanaume ana nguvu nyingi katika sex kuliko mwanamke ndo maana wao hawawezi vumilia muda mrefu kukosa ngono km sisi

Watawa na mapadri hauishi nao usiwasemee aisee kwa navyozijua nyege labda km wanaasiwa
Inawezekana hawapandani lkn wakajichua na kwa upande wa masista wasiharibu bikira zao na bado akakojoa
Mapadri hao wanagonga sana mpk kugeuzana nyuma na mpk kanisa linataka kuruhusu wawe wanaoa hiyo ni dhahiri wanato..ba

Upande wangu mimi uvumilivu bila dudu ni miezi mitatu mwisho ikiwezekana kila wiki nipandwe mechi kali hakika itapendeza


😉😉😉.....
 
Kimaumbile mwanaume ana nguvu nyingi katika sex kuliko mwanamke ndo maana wao hawawezi vumilia muda mrefu kukosa ngono km sisi

Watawa na mapadri hauishi nao usiwasemee aisee kwa navyozijua nyege labda km wanaasiwa
Inawezekana hawapandani lkn wakajichua na kwa upande wa masista wasiharibu bikira zao na bado akakojoa
Mapadri hao wanagonga sana mpk kugeuzana nyuma na mpk kanisa linataka kuruhusu wawe wanaoa hiyo ni dhahiri wanato..ba

Upande wangu mimi uvumilivu bila dudu ni miezi mitatu mwisho ikiwezekana kila wiki nipandwe mechi kali hakika itapendeza
Nilivyo ona nipandwe kila week nilitaka kutoa povu, kumbe ni ke nilizan me
 
Kimaumbile mwanaume ana nguvu nyingi katika sex kuliko mwanamke ndo maana wao hawawezi vumilia muda mrefu kukosa ngono km sisi

Watawa na mapadri hauishi nao usiwasemee aisee kwa navyozijua nyege labda km wanaasiwa
Inawezekana hawapandani lkn wakajichua na kwa upande wa masista wasiharibu bikira zao na bado akakojoa
Mapadri hao wanagonga sana mpk kugeuzana nyuma na mpk kanisa linataka kuruhusu wawe wanaoa hiyo ni dhahiri wanato..ba

Upande wangu mimi uvumilivu bila dudu ni miezi mitatu mwisho ikiwezekana kila wiki nipandwe mechi kali hakika itapendeza

Duuh! Umetishaaaaa!!!
 
Ukitaka unaweza hasi ili usipate hisia lakini fanya kitu simple ibane kiasi asubuhi mnara ushindwe soma!!..Uta undergo dadalization!!..
Kuhasi ili awe hanithi?

Kuibana huko mnara usisome ndio mwanzo wa kuanza kusomeshwa wewe!
 
Ukishajua utamu wake plus mnapendana ndo utaelewa kuwa ni basic need
 
Back
Top Bottom