nivoj.sued
JF-Expert Member
- Jul 14, 2009
- 221
- 190
Mleta uzi ameanzisha mjadala mzuri, lakini mgumu. Nashauri kwanza tushirikiane kusoma kitabu cha Posner, "Sex and Reason," halafu ndo mjadala usonge mbele kwa hoja.
Kabla sijajua ladha ya ngono niliweza kumaliza hata mwaka lkn kwa sasa nasema miezi mitatu napo nimejitahidi to the maximum na tangu nijue ladha halisi ya ngono sijawahi pitiliza miezi hiyo bila kupandwa labda sasa itokee nikose kabisa mpandaji (labda ugonjwa au kuwekwa rumande) vinginevyo ni ngumu maana madume yapo kibao na kujichua kupo pia
Wengi wanakwambia sifanyi ngono ila anajichua wanasahau kuwa hata kujichua nako ni ufanyaji ngono maana umepunguza kiasi fulani cha nyege na miwasho mwilini kwa kujiridhisha mwenyeww
Asante kwa taarifa hii muhimu mkuu.Mleta uzi ameanzisha mjadala mzuri, lakini mgumu. Nashauri kwanza tushirikiane kusoma kitabu cha Posner, "Sex and Reason," halafu ndo mjadala usonge mbele kwa hoja.
Kimaumbile mwanaume ana nguvu nyingi katika sex kuliko mwanamke ndo maana wao hawawezi vumilia muda mrefu kukosa ngono km sisi
Watawa na mapadri hauishi nao usiwasemee aisee kwa navyozijua nyege labda km wanaasiwa
Inawezekana hawapandani lkn wakajichua na kwa upande wa masista wasiharibu bikira zao na bado akakojoa
Mapadri hao wanagonga sana mpk kugeuzana nyuma na mpk kanisa linataka kuruhusu wawe wanaoa hiyo ni dhahiri wanato..ba
Upande wangu mimi uvumilivu bila dudu ni miezi mitatu mwisho ikiwezekana kila wiki nipandwe mechi kali hakika itapendeza
Nilivyo ona nipandwe kila week nilitaka kutoa povu, kumbe ni ke nilizan meKimaumbile mwanaume ana nguvu nyingi katika sex kuliko mwanamke ndo maana wao hawawezi vumilia muda mrefu kukosa ngono km sisi
Watawa na mapadri hauishi nao usiwasemee aisee kwa navyozijua nyege labda km wanaasiwa
Inawezekana hawapandani lkn wakajichua na kwa upande wa masista wasiharibu bikira zao na bado akakojoa
Mapadri hao wanagonga sana mpk kugeuzana nyuma na mpk kanisa linataka kuruhusu wawe wanaoa hiyo ni dhahiri wanato..ba
Upande wangu mimi uvumilivu bila dudu ni miezi mitatu mwisho ikiwezekana kila wiki nipandwe mechi kali hakika itapendeza
Kimaumbile mwanaume ana nguvu nyingi katika sex kuliko mwanamke ndo maana wao hawawezi vumilia muda mrefu kukosa ngono km sisi
Watawa na mapadri hauishi nao usiwasemee aisee kwa navyozijua nyege labda km wanaasiwa
Inawezekana hawapandani lkn wakajichua na kwa upande wa masista wasiharibu bikira zao na bado akakojoa
Mapadri hao wanagonga sana mpk kugeuzana nyuma na mpk kanisa linataka kuruhusu wawe wanaoa hiyo ni dhahiri wanato..ba
Upande wangu mimi uvumilivu bila dudu ni miezi mitatu mwisho ikiwezekana kila wiki nipandwe mechi kali hakika itapendeza
Basic needs - Foods, Shelter & ClothesMkuu kwani mbona watawa na mapadri hawafanyi lakini wako pouwa tyu?
Kuhasi ili awe hanithi?Ukitaka unaweza hasi ili usipate hisia lakini fanya kitu simple ibane kiasi asubuhi mnara ushindwe soma!!..Uta undergo dadalization!!..
nani kasema hawafanyi weweMkuu kwani mbona watawa na mapadri hawafanyi lakini wako pouwa tyu?
Real, realHahaha
Braza tena kuna reserches kabsa zimefanyika
Sex is not equal to happiness. Kwa hiyo wabongo sex zina wafanya tu mzaliane, mlete masingle mather, mpate magonjwa, mgombane, muwaze kusomesha watoto etc.
Zina waleta shda tuu
Sio bire yawezakuwa unajichuaNarudia nina miaka 30+ sijawahi fanya ngono.Na niko physical fit.
Mnara unapanda 4G.
Hata kichaa huona wenzake ndo vixchaaNarudia nina miaka 30+ sijawahi fanya ngono.Na niko physical fit.
Mnara unapanda 4G.