Mjadala: Je, ngono ni hitaji muhimu (basic need) au tunajiendekeza tu?

Mjadala: Je, ngono ni hitaji muhimu (basic need) au tunajiendekeza tu?

Ngono ni hitaji la msingi ingekuwa siyo hitaji la msingi basi kusingekuwa na kesi za wana ndoa kunyimana unyumba, au ndoa kuvunjika kisa mzee awezi kupiga show, hivyo ngono ni hitaji la msingi sana inapaswa tuliheshimu sana tena sana
 
O
Kimaumbile mwanaume ana nguvu nyingi katika sex kuliko mwanamke ndo maana wao hawawezi vumilia muda mrefu kukosa ngono km sisi

Watawa na mapadri hauishi nao usiwasemee aisee kwa navyozijua nyege labda km wanaasiwa
Inawezekana hawapandani lkn wakajichua na kwa upande wa masista wasiharibu bikira zao na bado akakojoa
Mapadri hao wanagonga sana mpk kugeuzana nyuma na mpk kanisa linataka kuruhusu wawe wanaoa hiyo ni dhahiri wanato..ba

Upande wangu mimi uvumilivu bila dudu ni miezi mitatu mwisho ikiwezekana kila wiki nipandwe mechi kali hakika itapendeza[/QUOTE ooooh uko sahii mlembo
 
Huyu pastor, kaongea vizuri sana kuhusu mwanaume. So kama kunanmwanamke alikuwa hamjui mwanaume yupoje na ukitaka awe na furaha jifunze kwa hii clipView attachment 726860
Asante kwa clip hii mujarabu mkuu. Nadhani sasa akina mama wabahili wa papuchi wataacha ubahili wao usiokuwa na msingi.
 
Kwa kawaida jambo kama sex linahitajika kufanyika kwa Mara 3. Kwa wiki kwa mwanadam..
NB: it is not written anywhere, but reality has proven mtu atakuwa ktk hali salama kimwil na kiakili akipata hili itaji....
 
Kimaumbile mwanaume ana nguvu nyingi katika sex kuliko mwanamke ndo maana wao hawawezi vumilia muda mrefu kukosa ngono km sisi

Watawa na mapadri hauishi nao usiwasemee aisee kwa navyozijua nyege labda km wanaasiwa
Inawezekana hawapandani lkn wakajichua na kwa upande wa masista wasiharibu bikira zao na bado akakojoa
Mapadri hao wanagonga sana mpk kugeuzana nyuma na mpk kanisa linataka kuruhusu wawe wanaoa hiyo ni dhahiri wanato..ba

Upande wangu mimi uvumilivu bila dudu ni miezi mitatu mwisho ikiwezekana kila wiki nipandwe mechi kali hakika itapendeza
Mmmmh!, Ukweli mwanaume siyo nguvu ila mbegu za kiume hutengenezwa kwa haraka ukilinganisha na mzunguko wa yai kukomaa kwa akina mama. Mbegu zinapotengenezwa kwa haraka huinua hamu ya ngono.

Kwa uvumilivu wako, huenda ni kweli au umejizoeza lakini unastahili upate kila mwezi. Kile kipindi yai linapoanza kupevuko (Ovulation). Hapo ukivumilia, ni mahangaiko tu maana kila mwezi kuna siku ambazo unahitaji kwa nguvu. Siku zingine unawezapata hamu kwa mawazo yako kujielekeza hapo na kumbukumbu za raha ya ngono ktk ubongo wako.
 
ngono si lazima, lakini ni muhimu. bila ngono kizazi (generation) kitaisha. ngono kwa wenzi wa ndoa huwaweka karibu, bila ngono hakuna ndoa, bila ndoa tutakuwa na kizazi kisicho na malezi bora. matokeo ni jamii yenye vurugu kwenda mbele.
 
Hili suala la "Ngono " Mimi mwanzoni lilikuwa linanisumbua,ilikuwa haipiti wiki. Lakini baadae nikafanya maamuzi. Maana ukiendekeza inakuwa kama "ulevi". Kwa kweli Sasa hivi ngono sio kipaumbele sana, nakaa zaidi ya miezi sita mpaka mke wangu anapotoka likizo, na pia huwa akija huwa simlazimishi mpaka atake, ila kwa upande wake siwezi kumsemea. Na kipindi hiki nimekuwa bize sana na maisha na pia muda mwingi katika sala zangu. Kwa kifupi haya mambo ya "abstain" yanawezekana, weka nia utaona. Kiafya sijapata tatizo lolote. Haya niliyoandika ni kwa upande wangu tu.
 
Hivi wakati unatoa hii scenario yako ulikuwa unawafikiria watu wote katika ujumla wake pasipo kujali na mazingira waliyopo au .....maana kuna wafungwa wenye vifungo vya maisha nao wapo ktika kundi LA watu ....na huwa wanaishi zaidi ya miaka 20 pasipo kufnya ngono "" kuna wanafunzi wanaoishi katika mazingira magumu yanayowafnya washindwe kutimiza hilo "'

pia kuna watu wnaishi nje ya nchi as diaspora wapo huko kikazi mfano nchi za uarabuni na huwa hawafanyi ngono kutokana na mazingira ya huko yalivyo ...Nina marafiki wapo huko wakike na wakiume wananyege ile mbaya ..

Kutokana nakukaa kwao muda mrefu pasipo kufnya ngono "" tena afadhali ya wanaume wanaoishi huko nafuu wnaweza kwnda kununua Malaya ...lakini kuna wanaume wengine hata Malaya wanashindwa kununua kutoakana na ukubwa wa gharama zao ...

Malaya anajiuza dola 100 unakuta mtu analipwa dola 500 akiendekeza ngono siatarudi bongo na mabegi ya nguo tu ""!??

Hebu litazame hilo uliloliongea kwa undani aiseee
Naomba namba za hao marafiki zako wa kike waishio arabuni
 
Hili suala la "Ngono " Mimi mwanzoni lilikuwa linanisumbua,ilikuwa haipiti wiki. Lakini baadae nikafanya maamuzi. Maana ukiendekeza inakuwa kama "ulevi". Kwa kweli Sasa hivi ngono sio kipaumbele sana, nakaa zaidi ya miezi sita mpaka mke wangu anapotoka likizo, na pia huwa akija huwa simlazimishi mpaka atake, ila kwa upande wake siwezi kumsemea. Na kipindi hiki nimekuwa bize sana na maisha na pia muda mwingi katika sala zangu. Kwa kifupi haya mambo ya "abstain" yanawezekana, weka nia utaona. Kiafya sijapata tatizo lolote. Haya niliyoandika ni kwa upande wangu tu.
Mkuu unaweza kunimegea siri uliyotumia ku-abstain maana mimi huu uraibu wa ngono umeniandama sana, na kibaya zaidi unanielekeza kwa watoto wa shule. Tafadhali naomba unipe mbinu uliyotumia kabla sijafungwa jela miaka 30. Kama utaona noma kuweka mbinu hiyo hadharani nitumie PM. Kusema kweli huu uraibu wa ngono utanipeleka jela muda si mrefu.
 
Mkuu unaweza kunimegea siri uliyotumia ku-abstain maana mimi huu uraibu wa ngono umeniandama sana, na kibaya zaidi unanielekeza kwa watoto wa shule. Tafadhali naomba unipe mbinu uliyotumia kabla sijafungwa jela miaka 30. Kama utaona noma kuweka mbinu hiyo hadharani nitumie PM. Kusema kweli huu uraibu wa ngono utanipeleka jela muda si mrefu.
wee bhana mi nionavyo, baadaye hutajali hata walioko kwenye malango yako. Uraibu usikutume kuwapandilia wanafamilia maana tutakusikia mitandaoni.
 
Kwa kawaida jambo kama sex linahitajika kufanyika kwa Mara 3. Kwa wiki kwa mwanadam..
NB: it is not written anywhere, but reality has proven mtu atakuwa ktk hali salama kimwil na kiakili akipata hili itaji....
Mm nlikuwa namilimi beki3 na wife, nlifanya hivi coz wife mbanizi, sasa sijui kapata wapi stater bwana akawa ananidai karibu kila siku, na beki 3 naye kila siku kuna mda nikawa natumika efecrively mara mbili hadi nne ndani ya masaa 24. Nlifanya huu mchezo kwa siku saba bila kupumnzika, siku ya saba nlikiwa mgonjwa hoi. Beki3 akastukia mchezo ninaofanya kakaniambia tutakuua wewe hebu pumnzika
 
Back
Top Bottom