Shikamoo mama. Naona unajicontrol tuNi kujiendekeza tu! Nina miaka 42 sijawahi na Niko poa tu.
Hahahaaa!! Nataka tuzo ya nobeli.Shikamoo mama. Naona unajicontrol tu
Same here, naanzaje kukumiss kwa mfanoHahahaaa!! Nataka tuzo ya nobeli.
Hata sijakumiss!!
We ka peace una mpango gan na mbavu zangu??Kimaumbile mwanaume ana nguvu nyingi katika sex kuliko mwanamke ndo maana wao hawawezi vumilia muda mrefu kukosa ngono km sisi
Watawa na mapadri hauishi nao usiwasemee aisee kwa navyozijua nyege labda km wanaasiwa
Inawezekana hawapandani lkn wakajichua na kwa upande wa masista wasiharibu bikira zao na bado akakojoa
Mapadri hao wanagonga sana mpk kugeuzana nyuma na mpk kanisa linataka kuruhusu wawe wanaoa hiyo ni dhahiri wanato..ba
Upande wangu mimi uvumilivu bila dudu ni miezi mitatu mwisho ikiwezekana kila wiki nipandwe mechi kali hakika itapendeza
Heheheheee jamani da mange uko api uje ujionee unavogegedwa na mdogoako ukuuMi namgegeda Da Mange,Wema,Jokate,Hamisa,Rihanna,Beyonce,Nickminaj kwa kutumia mkono na sabuni daily lazima niwagegede hawa watu
Hivi umeacha kujikontroo!!!Same here, naanzaje kukumiss kwa mfano
Naachaje kwa mfano!! Hadi nipate zawadi ya ushindi. Twa masiku?Hivi umeacha kujikontroo!!!
Mbiti yupo, anakodoa tuTununu kabisa mama. MBITIYAZA hajambo?
Hahahaaa!! Nataka tuzo ya nobeli.
Hata sijakumiss!!
Same here, naanzaje kukumiss kwa mfano
Kwa kweli me hata nilishasahau kama kuna mtu kama wewe, [emoji12] [emoji12]Hehehe!, m meanza, ndo maana sikuwa miss.
Naanza anza vipi kuwa miss watu kama nyie kwa mfano?!, mxieeeew!
Na huyo nae mwambieni sijam miss waala!
Ingawa kuna mahala nimemwita kwa bahati mbaya...LOL!
Kwa kweli me hata nilishasahau kama kuna mtu kama wewe, [emoji12] [emoji12]
Kwa kweli me hata nilishasahau kama kuna mtu kama wewe, [emoji12] [emoji12]