Mjadala huru: Zipi hisia zako unapoona ambulance?

Mjadala huru: Zipi hisia zako unapoona ambulance?

huwa sipendi kusikia mlio wake (king'ora) ama kukutana nayo nikiwa na ma mkubwa wangu

maana huwa anaanza kukumbuka mwanae alibebwa huko na hakurudi mzima

utamsikia akiongea kwa masikitiko kwamba wengine huwa wana bebwa na kurudi wazima kwa nini mwanae hakurudi

kinacho fuata ni kimya cha majonzi
 
Unawaza nini?

Unakumbuka mini?

Je unakuogopesha?

Je inakuumiza?

Je inakuogopesha?

Binafsi nina shuhuda zangu nitashare kwenye comments

Karibuni kwa mjadala



Acha kutisha watu wewe kilaza kila kitu lazima uweke uchuro
Kwa kuwa maisha yako yote umeishi huko utopoloni tanganyika, waliotoka na kuona dunia, milio ya ambulance ni milio ya matumaini, ni mlio unaonyesha nchi inajali wananchi wake na kuna watu waliojitolea maisha yao na wanafanya kazi masaa 24 kuokoa uhai wa binadamu
 
Hata hainiogopeshi Inamaanisha kuwa inafanya kazi yake ya msingi kuokoa maisha ya mtu hasa waliopata magonjwa ya dharura na rufaa za kitiba
Sio muda wote zinatimiza majukumu yake! Sometimes zinatumiwa vibaya hasa kwenye kubeba magendo na mizigo ya hatari
 
Huwa nawaza kuna mgonjwa mahututi anawahishwa hospitali ya juu kuokoa maisha yake
 
Kuna dogo alipewa mchongo wa kuwa dereva wa hizo gari.. Dalali alitaka 2M
Halafu kama angefanikiwa utaratibu ungekuwa hivi
Kwa siku husika za matukio dereva wa siku zote angepumzika kwa sababu yoyote ile, kisha yeye angempokea na kupangiwa route

Wakati wa kuondoka angetakiwa kukabidhi simu yake kwa mtu mmoja kisha angeondoka na gari lets say mpaka chalinze, akifika pale kuna mahali angeelekezwa kupaki gari na kuondoka maeneo hayo na kurudi exactly baada ya dakika 15
Akirudi ni kuwasha gari na kuondoka, akiingia barabara kuu ni mwendo wa ving'ora mpaka Dar riverside kwenye ile hotel iliyogeuzwa hostel
Ving'ora vinakoma akifika ubungo! Na akifika kwenye ile hostel kuna mahali maalum atapaki na kwenda chooni kwa dakika 15, akirudi atakuta simu na bahasha ndani ina laki 2 kisha ataondoka na kurudi kituo cha kazi🥺🤔
 
🤔😂😂😂
d1b69c94-1b88-4aa7-8d5a-402cdef337b5.jpeg
 
Mpaka Leo king'ora chake chaniogopesha Sana.
Mama angu mzazi Khaa!
Sina maneno mengi mkuu.
........
 
huwa sipendi kusikia mlio wake (king'ora) ama kukutana nayo nikiwa na ma mkubwa wangu

maana huwa anaanza kukumbuka mwanae alibebwa huko na hakurudi mzima

utamsikia akiongea kwa masikitiko kwamba wengine huwa wana bebwa na kurudi wazima kwa nini mwanae hakurudi

kinacho fuata ni kimya cha majonzi
😢😢😢😭😭
 
Back
Top Bottom