Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 35,823
- 102,879
Aisee sema una mbinu za kijasusi mwana wane🤭😁😁 unawahribia jina lao, mie huo umalaya siujui hata kuufanya siufanyi
Aisee sema una mbinu za kijasusi mwana wane🤭😁😁 unawahribia jina lao, mie huo umalaya siujui hata kuufanya siufanyi
Safi kabisa!Salama kabisa za jpili?
Kama upo hivyo utakuwa na jotrooooo na utamu mpaka kisogoni.
Haijiiti, inaitwa…..Tatizo la mishangazi ya sasa inajiita mishangazi kwa ukubwa wa tako na kitambi badala ya fedha.
Ndiyo maana vijana mnalialia na mishangazi njaa.
Sisi millenials tulifaidi kidogo mishangazi yenye hela wayback early 2000s.
Poleni sana
😁 Sema unanipa sifa sio zangu ,Usinisimlie nakujua na unajua🤣🤝🏽
Nami nataka nimkaimu mjombaSafi kabisa!
Acha tu mjomba wako huwa anasema hivi pia!
😁😁😁 Unanipa nyota ambazo sio zangu ujue, nisije pata mshangazi humu ukaona mie ni mtu wa maanaAisee sema una mbinu za kijasusi mwana wane🤭
Si ndiooo 😂Tuweni werevu Wakuu, binti mla nauli wa sasa ndiyo mshangazi wa miaka 5 ama 10 ijayo
Kwahiyo mshangazi mpiga vibomu wa sasa huenda miaka 5 iliyopita ndiyo alikuwa akitumiwa nauli alikuwa hatokei eneo la kujidai 🤪
Vunga kidogo!Nami nataka nimkaimu mjomba
Kuna siku nilikuwa nimejibanza chocho navuta pichq unavyoivutia kasi pisi moja hivi dahh🫢😁😁😁 Unanipa nyota ambazo sio zangu ujue, nisije pata mshangazi humu ukaona mie ni mtu wa maana
Hadi liniVunga kidogo!
Dah! ebu kwanza niambie unakuja au huji, mie mambo ya wanawake sina banaa.. Mie na mke wangu mmoja sasa hivi ila nataka backup ya mshangazi ila classic wa masaki huko 😁😁.. njoo uzuri si unajua maneno yangu kama hutonikuta na familia yangu sasa hiviKuna siku nilikuwa nimejibanza chocho navuta pichq unavyoivutia kasi pisi moja hivi dahh🫢
siku si nyingi jomba linasepa!Hadi lini
We njoo nayo hiyo familia tukutane maeneo shida nini?Dah! ebu kwanza niambie unakuja au huji, mie mambo ya wanawake sina banaa.. Mie na mke wangu mmoja sasa hivi ila nataka backup ya mshangazi ila classic wa masaki huko 😁😁.. njoo uzuri si unajua maneno yangu kama hutonikuta na familia yangu sasa hivi
Umetugusa Wazee nimejisikia vibaya 🤪Si ndiooo 😂
Ni kama ile usiombe ushauri kwa wazee maana hata wapumbavu wanazeeka!
Uje nyumbani uache baraka 😁😁We njoo nayo hiyo familia tukutane maeneo shida nini?
Nakuja na watu wa kazi😁Uje nyumbani uache baraka 😁😁
HahahahaNikwel majuzi Kuna mshangazi ulifika hapa kituoni kwetu nilijitutumua nikasema nao lkn chakushangaza linalia njaa balaa
Nikimpata nitaenjoy jaman.Tofaut na zaman ambapo ilizoeleka mishangazi inajiweza kiuchumi. Kwa sasa mishangazi mingi midangaji tu. GenZ stuka usipoteze nguvu kwenye show za mishangazi. Bora upige punyere tu. Utunze kibunda.