and 998 others
JF-Expert Member
- Jun 27, 2012
- 28,301
- 39,837
Kwahiyo mkuu vile vibunda vya jana vipi?😀😀😀😀 Mishangazi nayo inapiga vizinga
Kabisa mkuu hao 1996 hadi 2003/4 tayari washakua wamama.Shida ni kwamba kuna kundi kubwa la vijana limeingia ushangazini kuanzia 1993 pale.
Majenzii nayo yanazeeka kwa kasi mwakani vijenzii vya kwanza kabisa vya 1997 vinakuwa vimama.
Hali ya maisha ilivyo sasa wengi hatujajipata.
Ushapiga hio halafu hela haijakupa hapo ndipo unajisikia kumtafuta Kalisa umuulize yeye alikua anawaokotea wapi ambao alikua akiwagonga tu wanampa hela?Bora upige punyere tu. Utunze kibunda.
Iringa jau sana. Bill ya laki mbili tu vinywaji vinaletwa na msafara wa wahudumu wamebeba ile light board. Mpaka nikajishtukia kuendelea kuagiza maana sipendi attention ya watu. Nimeondoka hata kibunda kimoja hakijaishaKwahiyo mkuu vile vibunda vya jana vipi?
Pole vijijini dorime ni kawaida sana hata ukiagiza cha 150k tu! Sasa kama hujavitumia vyote unaonaje unipatie kimoja nipige nacho picha mkuu🙂Iringa jau sana. Bill ya laki mbili tu vinywaji vinaletwa na msafara wa wahudumu wamebeba ile light board. Mpaka nikajishtukia kuendelea kuagiza maana sipendi attention ya watu. Nimeondoka hata kibunda kimoja hakijaisha
Vijana wakimbilie wapi sasa kama mishangazi nayo imeanza kutoza ushuruTutafute kaz wakuu nathibitish mishangz inazngua now
Hawe na angalao harrier tako la nyani. Sasa lishangazi linapiga mzinga wa nauli ya bodaboda si upuuzi huoLishangazi lazima liwe na pesa, kama hana pesa hiyo n jimama la ovyo