pm matutu
JF-Expert Member
- May 15, 2026
- 246
- 614
Linakuj ghetto alina ata hela ya boda dah inazngua syo powVijana wakimbilie wapi sasa kama mishangazi nayo imeanza kutoza ushuru
Linakuj ghetto alina ata hela ya boda dah inazngua syo powVijana wakimbilie wapi sasa kama mishangazi nayo imeanza kutoza ushuru
Shenzi tuachee!!Lishangazi lazima liwe na pesa, kama hana pesa hiyo n jimama la ovyo
Kama huu niupate, sitoki ndani hata wiki.. nikumwaga motoo kama dragonView attachment 3602985
😁😁mshangazi kuanzia 35+ uwe na minyama nyama, alafu uwe mzuri uwe na mtoto mmoja na wasizidi watatu, akiwa na watoto wa watatu huyo ni bibi .. uwe na mshape mshape mzee alafu uwe sex alafu una mnato key inabana, uwe msafi hela ni sifa ya nyongezaHivi mwanamke kuwa mshangazi ni miaka mingapi?
Umeona hiyo ngozi eeh, ni ngozi ambayo haina michanganyo ya shahawa za ovyo ovyoHuyu ajatembezewa ukuni Sana itakuwa familia Bora hafanyi ngono kupata pesa ya dagaa
Nchi ya vibe hiiHivi kwa nini Tz kama sio Mapenzi, basi topic. Kubwa ni anasa.
Ye huyu ni wale madem huchague atombwe na mtu mmoja tu anayempenda Hadi wakiznguanaUmeona hiyo ngozi eeh, ni ngozi ambayo haina michanganyo ya shahawa za ovyo ovyo
😁😁 Pale papparoti ya masaki nilishawai kutana na mshangazi huoo , badugu hadi nikasema huu ndio mshangazi naweza ruhusu unipande kichwani kama kiberengee. Kuna ile mishangazi executive ila sasa hadi ikupende maana haionekani ovyo ovyoYe huyu ni wale madem huchague atombwe na mtu mmoja tu anayempenda Hadi wakiznguana
Wengi wametokea famila standard na Wana ajira
apo K n Safi ya Moto unamuweka miguu mabegan unapenyeza mshedede😋😋😋
Tena ww ndo ukae mbali na mm, tafuta pesa kwanza uache kuitwa mama wa ovyo 😂Shenzi tuachee!!
😁😁mshangazi kuanzia 35+ uwe na minyama nyama, alafu uwe mzuri uwe na mtoto mmoja na wasizidi watatu, akiwa na watoto wa watatu huyo ni bibi .. uwe na mshape mshape mzee alafu uwe sex alafu una mnato key inabana, uwe msafi hela ni sifa ya nyongeza
Nikae mbali wapi? Tuko sambamba mpaka nikuue😆Tena ww ndo ukae mbali na mm, tafuta pesa kwanza uache kuitwa mama wa ovyo 😂
Kahaba la kiume kwenye 1&2Kama huu niupate, sitoki ndani hata wiki.. nikumwaga motoo kama dragonView attachment 3602985
Naelekwa mkuu wa ni mzee baba. Hapo namna ya uwekaji wa sentence yangu. Nakupata mwamba.. Hivyo vitotot vya 2000 bado havijawa vishangazi, huto ni tushangingii tulito vurugwa na maishaSio niwe, sema awe.
Mimi mwanaume mzee. Nimeuliza sababu, kuna watoto wa 2000 au 98, ni mishangazi kitaani huko. Binti amezaa katoto kamoja, mwili boksi..
Nikae mbali wapi? Tuko sambamba mpaka nikuue😆
Yeah Hadi kutembea mivivu ni kazini nyumban 😁😁😁 Pale papparoti ya masaki nilishawai kutana na mshangazi huoo , badugu hadi nikasema huu ndio mshangazi naweza ruhusu unipande kichwani kama kiberengee. Kuna ile mishangazi executive ila sasa hadi ikupende maana haionekani ovyo ovyo