BansenBurner
JF-Expert Member
- Feb 16, 2015
- 6,809
- 5,784
Haina tofauti yeyote, ni hatari kubwa mbele kwa mafanikio na kukua kwa mziki.
Na bahati yake nzuri Vanessa kwa sasa ni kama hana mtu wa kumchonganisha. Ila utashangaa nae si mda ataingia ktk mtindio huu. Mtu atatafutwa tu.
Usichokijua kutoka kwangu ni kwamba;Nikiamua kua mjinga na kujitoa ufahamu basi hakuna ambae anaweza akabadili mawazo yangu hata mnipinge watu billion kwa mamillion !!
Hakuna anaeweza kunibadilisha tabia wala msimamo humu ndani juu ya nilichokiamua na kukishabikia!!sitobadilika.We kama hujui unachokishabikia its up to you!mimi kimbley nitakisimamia,nitakilinda na kukitetea ninachokipenda pale kinapodharauliwa!
Maajabu leo mpaka Cute b kaniquote baada ya kuzinguana kote ckuile mituc kibao kichambo ulichonipa nilijuuta kukuchora kikatuni" sema nn am humbled Peace :thumbup: msisahau kuvote zimebaki cku chache kama 10 hiv.
Hapo dada unapotoka, unaposema kila msanii aanzishe team yake. Its very wrong.
Kumbuka hizi team zilianza kimizahamizaha, lakini ghafla mtu unajikuta unajenga chuki kali kabisa for no reason. Hili lilianza ntokea mimi, nashkuru nimeshtuka mapema. For sure nilianza chuki kali kabisa dhdi ya kiba, as kitu kinapoendekezwa na kupambwa sana kinageuka kinajenga mizizi na kinakuwa kweli. Kuja shtuka inakuwa too late. Mziki ushakufa.
Hapa tuwaite Matola na Chinga One wafanye consultations na Invisible na Moderator uzi hzi mbili zifutiliwe mbali., ambazo nimesha apa sintang'aa tena ktk uzi hzo mbili.
Kama tunataka tuwe chachu ya mabadiliko tuanze sisi. IT BEGINS WITH US.
"UA TIMU, BRING BACK BONGO FLAVOR TO ALL ARTISTS"
Wakivote wasisahau kuweka screenshot
Kidogo kidogo naona wagon gains momentum, tutafika muafaka mzuri tu, tusupport gud muzik tuwachane na huu umboyoyo wa teams teams kila uchao....mi nikiingiaga hili jukwaa zile sredi mbili ndo kitu huwa sipendi kabisa kukigusa.
Bado tuko pamoja data
Maajabu leo mpaka Cute b kaniquote baada ya kuzinguana kote ckuile mituc kibao kichambo ulichonipa nilijuuta kukuchora kikatuni" sema nn am humbled Peace :thumbup: msisahau kuvote zimebaki cku chache kama 10 hiv.
You deserve my :thumbup: coz umeongea ukweli.
Kuhusu ile siku ulinikwaza sana nilijaribu kuvumilia nikashindwa but im sory.
Kuhusu kuvote mimi nila siku navote.
Asante na kwa kubadili avater.
One love
Mmesikia ngoma mpya ya baraka da prince na ruby - nivumilie ni hatari tupu
Mmesikia ngoma mpya ya baraka da prince na ruby - nivumilie ni hatari tupu
Hizi team zina msaidia sana Kiba. Sina team ila Ni ukweli wa wazi kwamba hizi team zina work in advantage of Kiba.
Kama hawa jamaa watafanya ngoma moja au hizi team kupotea jua na Kiba nae ndio mwisho wake kabisa.
Dayamondi karuka viunzi vingi from kusemwa ni Freemason, mchawi, hajui kuimba, anasafiria nyota ya wema to sasa asipigiwe kura kwenye tuzo kote huko he stood strong na Bado anasonga mbele. Kama kiba asingefananishwa na Dayamondi basi angeflop kabisa hivyo wale wa team Kiba waendelee kumfananisha king wao na Dayamondi maana ndio pona yao
Teams zinaharibu music industry hell yes ila zinamfavor Kiba no doubt na ndio watu wanajali zaid at the moment wakiongozwa na exs wa Dayamondi
diamond skendo ndo zinambeba kwenye mziki yani anakua kwenye headlines za magazet kila siku ila wenzake kama richmavoko anajua kushinda huyo raisi wenu sema hana demu ka mziwanda na shilole ndo maana anapotea mara moja maskioni mwa watu ye diamond anamuogopa mavoko kinooomaa hadi kuna kipind mavoko kasema anarogwa na diamond no skendo no diamond kwani richmavoko hana demu au ommy dimpoz mbona hawaweki hadharani ila diamond na nuh inawafaidisha hiyo style ya kutoka na master wa kike ili wawe gumzo :nasubiri povu mana team fln hawatakubali
Sasa belle 9 na barnaba washushwe kwani wamepanda wapi?? Kati Yao hapo kuna hata mmoja aliyevuka border??
Teh teh kwani uongoooooooo! ? Juzi king kwenye interview ya citizen anaulizwa maswali kibao kuhusu diamond! Hhahaha eti presenter anawauliza kati alikiba na Diamond nani mkali? Hahhahhahahhahhah nilicheka sana, I was like is this interview concern with diamond?
Teh teh kwani uongoooooooo! ? Juzi king kwenye interview ya citizen anaulizwa maswali kibao kuhusu diamond! Hhahaha eti presenter anawauliza kati alikiba na Diamond nani mkali? Hahhahhahahhahhah nilicheka sana, I was like is this interview concern with diamond?