Red black
JF-Expert Member
- Nov 29, 2019
- 17,570
- 56,468
It's meanMsemo fulani hivi wa kisukuma
It's meanMsemo fulani hivi wa kisukuma
pussyIt's mean
Duhpussy
Hahahahahah. Unasubiri nikutaftie mchumba au. LohNakusubiri wewe kipenzi changu
Ushalogwa nn mkuuuu tayari???mchk mmshana inbox ukisubiri kuitana humu wanakumalixa ndugu utaisha sikuhizi uloxi mwezi wananalixana na weweHabari za leo?
Wapendwa ningependa kuwe na utaratibu wa member mmoja wa Jf labda kila alhamisi achaguliwe ili members wa humu tuwe free kumuuliza chochote na ajibu postive. Ishu binafsi ambazo zinaweza kumuanika uhusika wake anaweza asizijibu.
NINGEPENDELEA TUANZE NA HAO TAJWA HAPO JUU MAANA BINAFSI HUWA NAJIULIZA SANA KUHUSU HAWA JAMAA.
Hebu unipigie unipe umbea tuwasunbue wote tajiri min me🤩Mchumba wangu nashindwa kuelwa 😃 nimepta dili la hela ndefu , naenda kuwasumbua humu mtakoma
Hahah nakusomba hata wewe😃Hahahahahah. Unasubiri nikutaftie mchumba au. Loh
😃😃 Tulia kwanza dili Bado hata halijapoa , ndio nipo hapa nashughulikia mazaga ya Canada 😃 hapa naona nachomoka kabisa 😃 hapo ni mtiti wa baridi kaliHebu unipigie unipe umbea tuwasunbue wote tajiri min me🤩
Hahhaa unaenda kwa le wii! Fanya mpango tupae wote nmechoka joto na vumbi! Ukowapi kwanza tulewe mpaka tuangukie mtaroni😂😃😃 Tulia kwanza dili Bado hata halijapoa , ndio nipo hapa nashughulikia mazaga ya Canada 😃 hapa naona nachomoka kabisa 😃 hapo ni mtiti wa baridi kali
Mamyoo ngoja kwanza hiki kikongwe nikakipelekee moto , kikikanda uchi ujue tumetoboa😃Hahhaa unaend akwa le wii! Fanya mpango tupae wote nmechoka joto na vumbi! Ukowapi kwanza tulewe mpaka tuangukie mtaroni😂
Kheee umekiokota wapi tena? Mabinti wote hawa unachapa kikongwe😅Mamyoo ngoja kwanza hiki kikongwe nikakipelekee moto , kikikanda uchi ujue tumetoboa😃
Mambo ya hela mamnyoo kikongwe kaelewa matuta kwa tumbo😃😃Kheee umekiokota wapi tena? Mabinti wote hawa unachapa kikongwe😅
Piga ndizi bamnyogode!😃Mambo ya hela mamnyoo kikongwe kaelewa matuta kwa tumbo😃😃
Naenda kuitomba mpaka iwe nyekundu ya damu mamnyo😃 Canada miezi mitatu now😃Piga ndizi bamnyogode!😃
Hebu fanya kweli bamnyo, kuteseka sio sifa na ule mchongo unipe😎Naenda kuitomba mpaka iwe nyekundu ya damu mamnyo😃 Canada miezi mitatu now😃
Mamnyo nimeacha hekari zaidi ya 100 kwa sababu msimu haueleweki ma mvua ma utabiri ya kishamba nimevungaHebu fanya kweli bamnyo, kuteseka sio sifa na ule mchongo unipe😎