Middle East Political Unrest: Serikali kupitia Wizara ya Mambo ya Nje wanatoa tamko gani juu ya usalama wa raia wa Tanzania waishio Mashariki ya Kati?

Mackanackyyy

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2019
Messages
1,015
Points
2,000

Mackanackyyy

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2019
1,015 2,000
Nilitegemea Profesa Kabudi kwa niaba ya Serikali ya Tanzania hadi wakati huu awe ametoa tamko KALI kuonya kuwa Tanzania haitavumilia uchokozi wa aina yoyote unaofanywa na Marekani dhidi ya Taifa rafiki la Iran.

Si Kawaida ya Serikali ya
Tanzania inayoongozwa na Rais Dr.John Joseph Pombe Magufuli kuvumilia uonevu kama huu, kwa hiyo naisihi Serikali ichukue hatua mara moja hata kwa kumwita na kumwonya Balozi wa Marekani hapa nchini ili tuwakomeshe MABEBERU!

Kama Kabudi hawezi basi hata Dr.Al Bashiru aseme neno🤔

Viva Tanzania

Viva Kabudi

Zidumu fikra za Mwenyekiti wa CCM
 

FELIPE

Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
92
Points
95

FELIPE

Member
Joined Aug 4, 2011
92 95
Mkuu hapa bongo huduma ya maji ni kama luxury commodity, wenzetu sasa hivi wanagundua technlogy mpya za kivita, wanafanya research za kutibu wadudu wakati sisi hospitali hazina madaktari, madaktari wamesoma lakini hakuna bajeti ya kuwaajiri. Tramp na Kabudi wanaishi dunia tofauti kabisa
 

cleverbright

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2015
Messages
1,780
Points
2,000

cleverbright

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2015
1,780 2,000
Nilitegemea Profesa Kabudi kwa niaba ya Serikali ya Tanzania hadi wakati huu awe ametoa tamko KALI kuonya kuwa Tanzania haitavumilia uchokozi wa aina yoyote unaofanywa na Marekani dhidi ya Taifa rafiki la Iran.

Si Kawaida ya Serikali ya
Tanzania inayoongozwa na Rais Dr.John Joseph Pombe Magufuli kuvumilia uonevu kama huu, kwa hiyo naisihi Serikali ichukue hatua mara moja hata kwa kumwita na kumwonya Balozi wa Marekani hapa nchini ili tuwakomeshe MABEBERU!

Viva Tanzania

Viva Kabudi

Zidumu fikra za Mwenyekiti wa CCM
Unaweza Kumkosoa na Kumsema Baba yako Mzazi ambaye ndiye anakupa Jeuri ya Kuishi mjini na ukiwa na Shida ya aina yoyote ile ( hasa ya Kiuchumi ) unakimbilia Kwake?
 

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
12,647
Points
2,000

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
12,647 2,000
Nilitegemea Profesa Kabudi kwa niaba ya Serikali ya Tanzania hadi wakati huu awe ametoa tamko KALI kuonya kuwa Tanzania haitavumilia uchokozi wa aina yoyote unaofanywa na Marekani dhidi ya Taifa rafiki la Iran.

Si Kawaida ya Serikali ya
Tanzania inayoongozwa na Rais Dr.John Joseph Pombe Magufuli kuvumilia uonevu kama huu, kwa hiyo naisihi Serikali ichukue hatua mara moja hata kwa kumwita na kumwonya Balozi wa Marekani hapa nchini ili tuwakomeshe MABEBERU!

Viva Tanzania

Viva Kabudi

Zidumu fikra za Mwenyekiti wa CCM
yaani Jhoti akawaamulie John Cina na King Puka?
 

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
33,740
Points
2,000

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
33,740 2,000
Kabudi kapoa sana hadi nimemsahau kama bado Waziri.!

Sent using Jamii Forums mobile app
Sijui kuna tatizo gani. Waziri Mambo ya Ndani aliingia na mbwembwe za mabendera kwenye sauti na ilani ya CCM sasa chalii!
Mambo ya Nje naye kaja na Tashwishwi na mapovu kibao, Leo chali!
 

Infantry Soldier

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2012
Messages
3,541
Points
2,000

Infantry Soldier

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2012
3,541 2,000
Serikali kupitia Wizara husika na idara inayohusika na nchi za Mashariki ya Kati na ofisi ya Balozi anayehusika na nchi hiyo nina uhakika kila sekunde kila dakika wanafuatilia kinachojiri huko.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ni jambo jema sana kama serikali na taasisi zake zinafanya hivyo. Sasa vp kuhusu usalama wa watanzania waliopo huko middle East? Mbona serikali za nchi zingine zinatoa matamko kwa usalama wa raia wao? Mbona viongozi wetu wapo kimya mpaka sasa? Au hakuna raia wa Tanzania Iraq, Iran and other countries around the gulf region?
 

Forum statistics

Threads 1,390,042
Members 528,082
Posts 34,041,700
Top