Mfalme Juha !


M

MFALME JUHA

Member
Joined
May 5, 2008
Messages
13
Likes
0
Points
0
M

MFALME JUHA

Member
Joined May 5, 2008
13 0 0
Nimekuwa msomaji makini wa JF kwa miezi kadhaa, nimesoma michango mingi ya wana forum anuai, hatimaye nami nimeamua kujiunga na JF rasmi naombasana mnipokee na mnipe ushirikiano wa kutosha isipokuwa tu kitu kimoja nitaomba mnivumilie sana kwa jina langu hilo kwani mi ni JUHA kweli kweli, nipo tayari kuuza utu wangu ajili ya 10% nipo tayari kufanya yafuatayo.

1. kuwekeza fedha kibao za kigeni nje ya nchi wakati dispensari za nchi yangu zikiwa zapigania mgao wa Apsrini

2. nipo tayari kumlinda yeyote katika viongozi mara wafanyapo makosa na sitokubali mtu yeyote anifuatefuate

3.nipo tayari kutoa ahadi nyingi kwa watu wangu hata kama hazitekelezeki

4.nipo tayari kukaribisha wazungu wote waliokimbia Zimbabwe wawekeze katika mashamba ya hapa Bongo hata kama baadae wananchi wangu watakosa sehemu za kilimo

5. nipo tayari kufukuza wafugaji wote wa Kimasai katika maeneo ili eneo hilo nipate muwekezaji kwani mara tu baada ya utawala wangu nataka nijenge hekalu zuri kuzidi lile la Lushoto

6.kwa kuwa kuna mgao kidogo kwenye mikata yote ya wawekezaji basi nitaendelea kubinafisisha maeneo yote kama vile Reli nk hata kama watu watalalamika sana sontojali

7. Wale wanaodai Barabara za mikoani wasinisumbue kama wanataka kuona Lami nawaruhusu waje Bongo kila mwisho wa mwezi yaani ya baada ya kupokea VIJImishahara vyao ambavyo kwa kweli havitoshi ila nifanyeje sasa.

8. Maana yangu kubwa ni kuwa ile Barabara yas kutoka Itigi hadi Kigoma kupitia Tabora haitawezekana kwani nimegundua wanyamwezi na waha hamna utaratibu wa kwenda sana kwenu hivyo Usafiri wa Reli unawatosha kabisa kwa kuzingatia wengi wenu husafiri kwavijisenti kiddogo muwapavyo ma Cleaner na hata ma TT

- Mwisho lakini si kwa umuhimu naomba Mode usiifute Thread hii ili wana JF waendelee kunipa ushirikiano wa mawazo kwa kuhakikisha kuwa naitafuna nchi hii hadi kieleweke.

NAOMBA USHAURI ZAIDI
MIMI MFALME JUHA
 
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,494
Likes
392
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,494 392 180
Karibu Mfalme Juha, ubarikiwe !
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Nimekuwa msomaji makini wa JF kwa miezi kadhaa, nimesoma michango mingi ya wana forum anuai, hatimaye nami nimeamua kujiunga na JF rasmi naombasana mnipokee na mnipe ushirikiano wa kutosha isipokuwa tu kitu kimoja nitaomba mnivumilie sana kwa jina langu hilo kwani mi ni JUHA kweli kweli, nipo tayari kuuza utu wangu ajili ya 10% nipo tayari kufanya yafuatayo
1. kuwekeza fedha kibao za kigeni nje ya nchi wakati dispensari za nchi yangu zikiwa zapigania mgao wa Apsrini
2. nipo tayari kumlinda yeyote katika viongozi mara wafanyapo makosa na sitokubali mtu yeyote anifuatefuate
3.nipo tayari kutoa ahadi nyingi kwa watu wangu hata kama hazitekelezeki
4.nipo tayari kukaribisha wazungu wote waliokimbia Zimbabwe wawekeze katika mashamba ya hapa Bongo hata kama baadae wananchi wangu watakosa sehemu za kilimo
5. nipo tayari kufukuza wafugaji wote wa Kimasai katika maeneo ili eneo hilo nipate muwekezaji kwani mara tu baada ya utawala wangu nataka nijenge hekalu zuri kuzidi lile la Lushoto
6.kwa kuwa kuna mgao kidogo kwenye mikata yote ya wawekezaji basi nitaendelea kubinafisisha maeneo yote kama vile Reli nk hata kama watu watalalamika sana sontojali
7. Wale wanaodai Barabara za mikoani wasinisumbue kama wanataka kuona Lami nawaruhusu waje Bongo kila mwisho wa mwezi yaani ya baada ya kupokea VIJImishahara vyao ambavyo kwa kweli havitoshi ila nifanyeje sasa
8. Maana yangu kubwa ni kuwa ile Barabara yas kutoka Itigi hadi Kigoma kupitia Tabora haitawezekana kwani nimegundua wanyamwezi na waha hamna utaratibu wa kwenda sana kwenu hivyo Usafiri wa Reli unawatosha kabisa kwa kuzingatia wengi wenu husafiri kwavijisenti kiddogo muwapavyo ma Cleaner na hata ma TT
- Mwisho lakini si kwa umuhimu naomba Mode usiifute Thread hii ili wana JF waendelee kunipa ushirikiano wa mawazo kwa kuhakikisha kuwa naitafuna nchi hii hadi kieleweke.
NAOMBA USHAURI ZAIDI
MIMI MFALME JUHA
Hii sio forum ya namna yako, nadhani umepotea njia mkuu, nenda darhot wire wanaweza kukukaribisha.
Tumia kidogo busara katika kufanya mambo yako, mambo uliyoyaandika hapo yanaonyesha na kubainisha wazi kuwa uwezo wako wa kuoanisha mambo na malengo ya forum hii uhuelewi, nadhani kuna document ya welcome, ningekushauri kuisoma hiyo ili uelewe ni nini kazi ya JF, na kama utaona hayo uliyoyaandika ni ya hapa, the Karibu sana kama sio ya hapa, sio lazima kupost hapa unaweza kutafuta Forum za aina yako mkuu
 
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2006
Messages
4,166
Likes
76
Points
145
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2006
4,166 76 145
Mfalme Juha,

Mie nimekuelewa sana, tena sana. Karibu tunahitaji kupata upande mwingine wa shilingi.

Asante kwa tungo nzuri!

Karibu rasmi humu tuwatokomeze wenye mawazo kama hayo uliyoandika hapo juu!!!
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
Mfalme Juha,

Karibu sana........ujumbe wako wahusika wameupata.........next time tutakuita bingwa wa reverse
 
W

Wakulugo

New Member
Joined
Apr 20, 2008
Messages
3
Likes
0
Points
0
W

Wakulugo

New Member
Joined Apr 20, 2008
3 0 0
Imekaa vizuri sana hii japo naona Baba H kamponda sana in aonekana BabaH yu mbali sana na fasihi
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Mfalme Juha

karibu , naona wamesha kupa shule ya kutosha kwa kukuvaa lakini nadhani una haki maana umeuliza umeomba na kusema wewe ni Juha.Unayotaka kuyalinda ukisha eleweshwa naaminiu utayaacha .So karibu na vumilia mkuu .Hapa ni baharini watu wanajitupa tu usikate tamaa .
 
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
459
Likes
5
Points
35
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
459 5 35
Karibu jamvini Juha!
Ila umesahau kutaja umahiri na umakini wako wa kuyapandishia magari ya kifahari kodi ili uweze kupata mapesa mengi ya ku-spend unapotembelea nchi mbalimbali,na kulala ktk mahotel ya kifahari na majuha wenzio na Pia kupandisha bei ya umeme kila kukicha ili wananchi waendelee kutumia nuru ya Mwezina nyota usiku kutoka kwa Mungu maana umeme ni anasa ktk nchi hii
 
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2006
Messages
4,166
Likes
76
Points
145
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2006
4,166 76 145
Yeah.......kila siku nasema, Upande wa pili wa shilingi. Tumuachie afikirie kama "wao" ili tukabiliane kwa HOJA.

Ni Fasihi nzuri sana.
 
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
887
Likes
17
Points
35
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
887 17 35
Nimekuwa msomaji makini wa JF kwa miezi kadhaa, nimesoma michango mingi ya wana forum anuai, hatimaye nami nimeamua kujiunga na JF rasmi naombasana mnipokee na mnipe ushirikiano wa kutosha isipokuwa tu kitu kimoja nitaomba mnivumilie sana kwa jina langu hilo kwani mi ni JUHA kweli kweli, nipo tayari kuuza utu wangu ajili ya 10% nipo tayari kufanya yafuatayo
1. kuwekeza fedha kibao za kigeni nje ya nchi wakati dispensari za nchi yangu zikiwa zapigania mgao wa Apsrini
2. nipo tayari kumlinda yeyote katika viongozi mara wafanyapo makosa na sitokubali mtu yeyote anifuatefuate
3.nipo tayari kutoa ahadi nyingi kwa watu wangu hata kama hazitekelezeki
4.nipo tayari kukaribisha wazungu wote waliokimbia Zimbabwe wawekeze katika mashamba ya hapa Bongo hata kama baadae wananchi wangu watakosa sehemu za kilimo
5. nipo tayari kufukuza wafugaji wote wa Kimasai katika maeneo ili eneo hilo nipate muwekezaji kwani mara tu baada ya utawala wangu nataka nijenge hekalu zuri kuzidi lile la Lushoto
6.kwa kuwa kuna mgao kidogo kwenye mikata yote ya wawekezaji basi nitaendelea kubinafisisha maeneo yote kama vile Reli nk hata kama watu watalalamika sana sontojali
7. Wale wanaodai Barabara za mikoani wasinisumbue kama wanataka kuona Lami nawaruhusu waje Bongo kila mwisho wa mwezi yaani ya baada ya kupokea VIJImishahara vyao ambavyo kwa kweli havitoshi ila nifanyeje sasa
8. Maana yangu kubwa ni kuwa ile Barabara yas kutoka Itigi hadi Kigoma kupitia Tabora haitawezekana kwani nimegundua wanyamwezi na waha hamna utaratibu wa kwenda sana kwenu hivyo Usafiri wa Reli unawatosha kabisa kwa kuzingatia wengi wenu husafiri kwavijisenti kiddogo muwapavyo ma Cleaner na hata ma TT
- Mwisho lakini si kwa umuhimu naomba Mode usiifute Thread hii ili wana JF waendelee kunipa ushirikiano wa mawazo kwa kuhakikisha kuwa naitafuna nchi hii hadi kieleweke.
NAOMBA USHAURI ZAIDI
MIMI MFALME JUHA
imetulia karibu sana
 
A

AmaniGK

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,100
Likes
31
Points
145
A

AmaniGK

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,100 31 145
Hii sio forum ya namna yako, nadhani umepotea njia mkuu, nenda darhot wire wanaweza kukukaribisha.
Tumia kidogo busara katika kufanya mambo yako, mambo uliyoyaandika hapo yanaonyesha na kubainisha wazi kuwa uwezo wako wa kuoanisha mambo na malengo ya forum hii uhuelewi, nadhani kuna document ya welcome, ningekushauri kuisoma hiyo ili uelewe ni nini kazi ya JF, na kama utaona hayo uliyoyaandika ni ya hapa, the Karibu sana kama sio ya hapa, sio lazima kupost hapa unaweza kutafuta Forum za aina yako mkuu
BABA H MSOME VIZURI MFALME JUHA NA POST YAKO KISHA ISOME KINYUME NYUME UTAMUELEWA
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Je, ufalme unaotawaliwa na mfalme Juha watu wake wanaitwaje?
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Karibu msanii sana Mfalme Juha,

Tunajua parody yako umemlenga nani.

Mfalme Juha ni Kikwete by any other name, leo kaona aibu kaja ku confess mwenyewe hapa.

A parody here and there and the pyramids were built, people, we can't be serious all the time.Tunahitaji wasanii wetu wawe na viwanja vya mazoezi pia, lol.
 
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2008
Messages
1,333
Likes
12
Points
0
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2008
1,333 12 0
Yah ndio yuko hivyo mkuu wetu .

Aliyempinga kasahau sehemu muhimu ya mawasiliano ni kusikiliza ,fasihi iko wazi hii na fanani atambulika.
 
M

MFALME JUHA

Member
Joined
May 5, 2008
Messages
13
Likes
0
Points
0
M

MFALME JUHA

Member
Joined May 5, 2008
13 0 0
Nashukuru sana kwa wote mliochangia hoja yangu mbali na wale walioponda bado nafikiria sana juu ya kuzima midomo ya wote wanaolalamikia bei ndogo ya Tumbaku, Korosho,pamba,kahawa na mazao yote ya biashara njia ya kuziba midomo ya hao ni kuhakikisha kuwa katika misafara yangu yote ya Ughaibuni sikosi kuwa nao huko watapata posho nene ya utawala wangu. napenda tu kuwafahamisha kuwa katika utawala wangu kelele zote juu ya madini, mikataba ya reli n.k nina pasenti zangu sasa anaetaka niondoke kwenye himaya ya utawala halafu nianze kuomba lifti nani? acheni midomodomo acheni niitafune nchii bwana si nyinyi wenyewe ukifika wakati wa uchaguzi ndio mnao nipa kura za kumwaga endeleeni kuvumilia tu !
 
M

M-bongo

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
338
Likes
9
Points
35
Age
48
M

M-bongo

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
338 9 35
Hongera sana mfalme juha kwa fasihi nzuri ili mradi ujumbe ufike kwa walengwa yawezekana ujuha ukaomdoka
Hongera sana
 
M

MFALME JUHA

Member
Joined
May 5, 2008
Messages
13
Likes
0
Points
0
M

MFALME JUHA

Member
Joined May 5, 2008
13 0 0
Najua mtaendelea kunishangaa sana, prof Msolla kiasi kidogo alishindwa kwenye elimu ya juu na vijana walipiga kelele kidogo si vibaya sana akiendelea kutumikia wabongo wenzangu kwa nafasi hiyo ndogo niliompa swala la kelele kwangu si Ishu mwajua lazima watanzania tujenge moyo wa upendo na kuvumiliana bado naangalia uwezekano wa kuwarudisha Lowasa, Karamagi na bangu silo maana kidogo naona kazi za dorora kama ni makosa ni ajali za kisiasa tu na wale mnaojindaa kuning'oa kwenye utawala wangu hamtoweza maana Bwana VIJISENTI hatokubali niadhirike peke yangu na ndio maana nahakikisha hatosumbuliwa sana. yaani nimfae kwa jua ili aje anifae kwa mvua
MFALME JUHA
 
M

murra wa marwa

Senior Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
150
Likes
1
Points
0
M

murra wa marwa

Senior Member
Joined Apr 24, 2008
150 1 0
Nashukuru sana kwa wote mliochangia hoja yangu mbali na wale walioponda bado nafikiria sana juu ya kuzima midomo ya wote wanaolalamikia bei ndogo ya Tumbaku, Korosho,pamba,kahawa na mazao yote ya biashara njia ya kuziba midomo ya hao ni kuhakikisha kuwa katika misafara yangu yote ya Ughaibuni sikosi kuwa nao huko watapata posho nene ya utawala wangu. napenda tu kuwafahamisha kuwa katika utawala wangu kelele zote juu ya madini, mikataba ya reli n.k nina pasenti zangu sasa anaetaka niondoke kwenye himaya ya utawala halafu nianze kuomba lifti nani? acheni midomodomo acheni niitafune nchii bwana si nyinyi wenyewe ukifika wakati wa uchaguzi ndio mnao nipa kura za kumwaga endeleeni kuvumilia tu !


hivi hiri richenkapa rina dharau namuna hiii, kumbe sio hadithi tu, adabu yako ndogo kweli kweli. Msalimie JK mwambie akufungulie mashitaka ya ufisadi
 

Forum statistics

Threads 1,236,229
Members 475,029
Posts 29,250,504