Mbowe na CHADEMA ni jiko zuri la Viongozi, wengi wateuliwa

Shujaa Mwendazake

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
888
1,000
Watoto Wa Freeman Mbowe Kisiasa!
  • David Kafulila, RC
  • Mwita Waitara, N/Waziri
  • Joshua Nassari, DC
  • Fakii Lulandala, DC
  • Albert Msando, DC
  • David Silinde, N/Waziri,
  • Vincent Mashinji, DC
  • Mwambe, MB
  • P. Gekuli, N/Waziri
  • Shonza, MB
  • Katambi, N/Waziri
  • LijuaLikali, DC
  • Kitila Mkumbo /Waziri
Nadhani ni sahihi kusema pia Mbowe AHESHIMIWE.

Swali ni je, Mbowe ni nani katika Siasa za Tanzania?

202456603_3548242365276472_2072806092831462646_n.jpg

202131465_2139154919559321_4398158902708802488_n.jpg
 

MEXICANA

JF-Expert Member
Nov 16, 2014
1,584
2,000
Nyie cdm mna roho ya ubaguzi Sana,nawazia hicho kizazi kitakachokuwa chini ya dola ya cdm itakuwaje.
 

Mr Dudumizi

JF-Expert Member
Sep 9, 2020
885
1,000
Marekani ina mtindo wa kuwafunza na kuwafadhili watu mbali mbali duniani, ili baadae ije kuwatumia kama uchochoro wa kufanikisha malengo yake. Mbowe nae amefanya hivi kwa masilahi ya waliomtuma ambao ni CCM na mamlaka. Mbowe ni mtu wao aliepandikizwa upinzani ili kuhadaa ulimwengu kwamba Tanzania kuna upinzani. Mpinzani wa kweli alikuwa mch Mtikila tu na ndio maana mpk leo kifo chake kina utata.
 

residentura

JF-Expert Member
Mar 1, 2017
4,068
2,000
Marekani ina mtindo wa kuwafunza na kuwafadhili watu mbali mbali duniani, ili baadae ije kuwatumia kama uchochoro wa kufanikisha malengo yake. Mbowe nae amefanya hivi kwa masilahi ya waliomtuma ambao ni CCM na mamlaka kwa vile ni mtu wao aliepandikizwa upinzani. Mpinzani wa kweli alikuwa mch Mtikila tu na ndio maana mpk leo kifo chake kina utata.
Kifo cha Mch. Mtikila kina utata gani? Mtikila kauliwa,full stop.
 

Mr Dudumizi

JF-Expert Member
Sep 9, 2020
885
1,000
Kifo cha Mch. Mtikila kina utata gani? Mtikila kauliwa,full stop.
Ndio maana nikasema kwamba Mtikila ndio alikuwa mpinzani wa kweli kutokana na misimamo yake isiyoyumbishwa, na aina ya mazingira ya kifo chake. Mfano Mtikila angekuwa mwenyekiti wa chadema mwaka 2015 Lowasa asingepenya hata nafasi ya kugombea ubunge wa chadema.
 

The Khoisan

JF-Expert Member
Jun 5, 2007
13,111
2,000
Watoto Wa Freeman Mbowe Kisiasa!
  • David Kafulila, RC
  • Mwita Waitara, N/Waziri
  • Joshua Nassari, DC
  • Fakii Lulandala, DC
  • Albert Msando, DC
  • David Silinde, N/Waziri,
  • Vincent Mashinji, DC
  • Mwambe, MB
  • P. Gekuli, N/Waziri
  • Shonza, MB
  • Katambi, N/Waziri
  • LijuaLikali, DC
  • Kitila Mkumbo /Waziri
Nadhani ni sahihi kusema pia Mbowe AHESHIMIWE.

Swali ni je, Mbowe ni nani katika Siasa za Tanzania?

View attachment 1826599
View attachment 1826600
Kumbe Katambi ni Naibu Waziri.... Kweli Tanzania kazi bado tunayo....!!
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
85,561
2,000
Watoto Wa Freeman Mbowe Kisiasa!
  • David Kafulila, RC
  • Mwita Waitara, N/Waziri
  • Joshua Nassari, DC
  • Fakii Lulandala, DC
  • Albert Msando, DC
  • David Silinde, N/Waziri,
  • Vincent Mashinji, DC
  • Mwambe, MB
  • P. Gekuli, N/Waziri
  • Shonza, MB
  • Katambi, N/Waziri
  • LijuaLikali, DC
  • Kitila Mkumbo /Waziri
Nadhani ni sahihi kusema pia Mbowe AHESHIMIWE.

Swali ni je, Mbowe ni nani katika Siasa za Tanzania?

View attachment 1826599
View attachment 1826600
Mbowe ni chuo cha uongozi cha Taifa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom