Khantwe
JF-Expert Member
- Dec 20, 2012
- 62,054
- 127,655
Nakuona mbakajiMimi hunitoi kizembe hivyo
au mods mnasemaje??
Nakuona mbakajiMimi hunitoi kizembe hivyo
au mods mnasemaje??
Wanawake wa Jf tuna nini?? Mimi mwanaume mmoja hawezi kunibaka asililani. Yaani sijalewa, na yeye yuko peke yake hana silaha yoyote....haiwezi kutokeaSio kwa wanawake hawa wa JF
Njia bora kabisa ya kukwepa kubakwa ni kukubali tu.
Wanawake wa Jf tuna nini?? Mimi mwanaume mmoja hawezi kunibaka asililani. Yaani sijalewa, na yeye yuko peke yake hana silaha yoyote....haiwezi kutokea
Am too busy for that mkuuNipe location yako mtu mbili mimi na wewe tu tuone kama nitashindwa kukubaka,niambie tukutane wapi na usiwaandae watu wowote wa kukusaidia
Am too busy for that mkuu
Haya kama unaamini hivyo ila ukweli naujua mwenyewe[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787],Umeogopa eeeeh,nakuvua pichu vizuri kabisa na nakutuliza kama unanyolewa vile huku ukienjoy show ya kibabe
Hawa wanawake zetu wa kushiba chips hawawezi kurusha mkono labda wape mbinu nyingine!
Pamoja na kuwafundisha hayo yote umesahau kuwaambia kuwa wapige na kelele!! Somo lako anza upya maana na sisi tunaenda na mapanga sikuhizi maana tushajua mkono tupu haulambwi!.. mbele ya panga atapangika na kubakika tu[emoji12]
Njia bora kabisa ya kukwepa kubakwa ni kukubali tu.
Unampa msela mnastarehe nae baadae unaanza kumpiga Vizinga tu.
Hayo mengine unajitafutia kuvunjwa shingo tu na kuliwa utaliwa hata kama umzimia.
Sent using Jamii Forums mobile app
😝😝 ndo nini hiki mkuujfkxxfjfhcc kskskslsxk n kwejjxg jsnfdbxnnx
NdiyoUnaweza kutumia hizo mbinu za kimedani?
Ndiyo
Nitazitumia nikikumbwa na hilo tatizo na Nina amini nitafanikiwa
Sent using Jamii Forums mobile app
Weka na mbinu za kumzuia mbakaji wa kike, wapo wakina mama na akina dada wana baka sana wanaume.