• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
pmwasyoke
Reaction score
693

Profile posts Latest activity Postings About

  • lukindo
    is this Mwasyoke from tbc, the one doing MBA at UDSM?
    A
    Mwasyoke asante kwa mwaliko wako mimi nilikwisha jiunga na jamii forum. Mara nyingi kipindi changu cha this week in perspective tbc one kina attract watu wengi kupitia forum hii. Kwa wanajamii forum wote, nawashauri muuangalie kipindi hiki kila ijumaa saa tatu suiku au jumanne saa nane mchana kwa marudio. Kina mambo mengi muhimu yanayojadiliwa na wataalamu na academics. Wiki kwa mfano tutazungumzia ccm kujivua gamba. Adam simebeye
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top