Farolito
JF-Expert Member
- Sep 10, 2018
- 15,126
- 35,515
Utata unatokana na nini?Niseme ukweli tu ndugu zangu kesi nyingi za ubakaji za sasa zimejaa mauza uza tu unakuta kati ya kesi 10 mbili tu ndo za ubakaji kweli hizo nane zilizobakia ni utata mtupu
Utata unatokana na kushindwana kwenye makubaliano baina ya wahusika,chuki na nyinginezo nilipata bahat ya kutembelea mahakama flani hivi pindi npo field mwaka wa pili na nina ushahid wa ndugu yang flani hiv pindi nipo chuoni
mabaharia njooni hapa pembeni kuna jambo kidogo la Ku"disikasi"😏😏Pamoja na kuwafundisha hayo yote umesahau kuwaambia kuwa wapige na kelele!! Somo lako anza upya maana na sisi tunaenda na mapanga sikuhizi maana tushajua mkono tupu haulambwi!.. mbele ya panga atapangika na kubakika tu😜
We jichanganye uone [emoji23]Pamoja na kuwafundisha hayo yote umesahau kuwaambia kuwa wapige na kelele!! Somo lako anza upya maana na sisi tunaenda na mapanga sikuhizi maana tushajua mkono tupu haulambwi!.. mbele ya panga atapangika na kubakika tu[emoji12]
Una siraha gani ya kunitisha zaidi ya meno..??
Nikuambie ili ujipange upyaUna siraha gani ya kunitisha zaidi ya meno..??
Ondoa hofu Mimi sio kibaka jisikie huru