Shadeeya
JF-Expert Member
- Mar 12, 2014
- 52,627
- 128,153
Duuh!!! 🤔Nipe location yako mtu mbili mimi na wewe tu tuone kama nitashindwa kukubaka,niambie tukutane wapi na usiwaandae watu wowote wa kukusaidia
Duuh!!! 🤔Nipe location yako mtu mbili mimi na wewe tu tuone kama nitashindwa kukubaka,niambie tukutane wapi na usiwaandae watu wowote wa kukusaidia
Duuh!!! 🤔
Mdudu ndio nini? 😀😀Wepesi utakuja tu mkuu
Mimi nitaongeza na mbinu yangu ya kuvuta mdudu... Mtu hawezi nibaka hivihiv mtoto wa watu mie
Sent using Jamii Forums mobile app
Mpwa ndio Kwamba hatuwezi ama? 😎😎
Vipi kuuusi vichanga vinavyobakwa mkuu? Nao kuna shida ya makubaliano?Utata unatokana na kushindwana kwenye makubaliano baina ya wahusika,chuki na nyinginezo nilipata bahat ya kutembelea mahakama flani hivi pindi npo field mwaka wa pili na nina ushahid wa ndugu yang flani hiv pindi nipo chuoni
Malipo huwa siyo yale waliyokubaliana..Niseme ukweli tu ndugu zangu kesi nyingi za ubakaji za sasa zimejaa mauza uza tu unakuta kati ya kesi 10 mbili tu ndo za ubakaji kweli hizo nane zilizobakia ni utata mtupu
Tunalainika kwa watu tunaowapenda, mtu unayempenda sio kwa wabakaji. Wewe umewahi kubaka?
Mmh!! Ili kuiweza hiyo inabidi tuwe na mazoezi ya kutosha lakini kuangalia picha tu sidhani kama kuna kufanikiwa hapo.
[emoji3] usiwaze,unajua mtu akikumbwa na kitu cha hatari Adrenalin inamwongezea nguvu Mara mbili zaidi,sasa tumia hizo hizoMfano hapo kwenye ngumi kama mjuavyo vingumi vyetu uzito wake.
Yaani hapo ukijaribu kukarusha tu na kakampata yaani ndio ushampa akili ya nini afanye apate kukudhibiti sawa sawa.
#Mazoezikwanza.
Oooh. Sawa Mkuu.[emoji3] usiwaze,unajua mtu akikumbwa na kitu cha hatari Adrenalin inamwongezea nguvu Mara mbili zaidi,sasa tumia hizo hizo
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23] hayo masiharaWanawake wa Jf tuna nini?? Mimi mwanaume mmoja hawezi kunibaka asililani. Yaani sijalewa, na yeye yuko peke yake hana silaha yoyote....haiwezi kutokea
Nimejikuta natabasamu tu😀Mfano hapo kwenye ngumi kama mjuavyo vingumi vyetu uzito wake.
Yaani hapo ukijaribu kukarusha tu na kakampata yaani ndio ushampa akili ya nini afanye apate kukudhibiti sawa sawa.
#Mazoezikwanza.
Hahahaa. LolNimejikuta natabasamu tu😀
Hujambo lakini? Inabidi uanze mazoezi ili uwe tayari kukabiliana na changamoto kama hizi zikijitokeza. Lakini subiri kwanza mfungo uisheHahahaa. Lol
Mi sijambo kabisa. Sawa itabidi nianze.Hujambo lakini? Inabidi uanze mazoezi ili uwe tayari kukabiliana na changamoto kama hizi zikijitokeza. Lakini subiri kwanza mfungo uishe
Niko nyuma yako nakusapoti👍🏼👍🏼👍🏼Mi sijambo kabisa. Sawa itabidi nianze.