Saint Anne
JF-Expert Member
- Aug 19, 2018
- 78,949
- 236,663
Nimeipenda hii
HahahaDah ahstantee... nikiwa comfortable sana nitajenga kibanda! Maana ukaribisho heavy huo.. 😉
MbakajiLabda mimi ndio sijaelewa, hivi ni mbakaji au mkabaji? [emoji41][emoji41][emoji41]
"Fᵒˡˡᵒʷ ᵉˣᶜᵉˡˡᵉⁿᶜᵉ ˢᵘᶜᶜᵉˢˢ ʷⁱˡˡ ᶜʰᵃˢᵉ ᵖᵃⁿᵗˢ ᵈᵒʷN"
Nipo napractice hapa
Ni mbinu piaMwanamke unaweza pia kujifanya kupata hisia na kutoa ushirikiano, mbakaji apate confidence ya ulaini. Hii yaweza kukupa nafasi ya kukamata na kuminya kwa nguvu zako zote mapumbu yake.
Yaani watu walikubaliana kabisa mwanzoni,lkn baadaye ndo mmoja akapiga kelele kuwa analiwa au siyo?!!.Niseme ukweli tu ndugu zangu kesi nyingi za ubakaji za sasa zimejaa mauza uza tu unakuta kati ya kesi 10 mbili tu ndo za ubakaji kweli hizo nane zilizobakia ni utata mtupu
Kwani na wewe ni mbakaji?.Mimi hunitoi kizembe hivyo
au mods mnasemaje??
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Mimi hunitoi kizembe hivyo
au mods mnasemaje??
Mbinu nzuri kwao ni kumwomba mbakaji amnyonye dusheHawa wanawake zetu wa kushiba chips hawawezi kurusha mkono labda wape mbinu nyingine!
Mpwa ndio Kwamba hatuwezi ama? 😎😎Sio kwa wanawake hawa wa JF