Nelly
JF-Expert Member
- Jan 25, 2020
- 6,609
- 13,269
pamoja kiongoziNakuona mbakaji
pamoja kiongoziNakuona mbakaji
Wepesi upi unaousema?Hongera, Bhas uko vizuri. Maana hizo mbinu zinahitaji wepesi na ukakamavu kidogo.
Wepesi upi unaousema?
Ukakamavu kwa vyovyote vile lazima nipate tu
Sent using Jamii Forums mobile app
Wepesi utakuja tu mkuuWepesi yani kuwa sharp ku act/react... Safi, ukipania utaweza tu.
Wepesi utakuja tu mkuu
Mimi nitaongeza na mbinu yangu ya kuvuta mdudu... Mtu hawezi nibaka hivihiv mtoto wa watu mie
Sent using Jamii Forums mobile app
Mimi kimbaumbauHahaha vibaya hivyoo..kuvuta kifaa cha kazi. Wepesi utakujaje na hiyo shape bibie? Maana nahisi uko na mzigo[emoji6]😉
Mimi kimbaumbau
Hata ningekuwa chibonge bado ningepata ukakamavu.. siwezi kukubali kudharirishwa hivyo wakati Mungu amenipa mikono,miguu macho akili na kila kitu ili nivitumie
Sent using Jamii Forums mobile app
Mimi ni kimbaombao [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Utakuwa chibonge mwepesi wewe!
Hata kama hujalewa ukipigwa vizuri maeneo ya kimkakati utaghairi tu[emoji3]Labda mbakaji alie lewa
Comments gani?Nimesha ku zoom kwa comment zako yaliyomo yamo! Hongera sana kwa hilo..[emoji12][emoji12]
Comment yangu ya kwanza nilimaanisha kwamba wanaume huwa Wana nguvu kutuzidiHahaha, comment yako ya kwanza.
suppose amekukuta usingizini hasa kwa dada wa kazi , shika u-bwoo wake vunja kabisa ama chana kichwa kwa kucha
Du! mbinu ya kibabe hiosuppose amekukuta usingizini hasa kwa dada wa kazi , shika u-bwoo wake vunja kabisa ama chana kichwa kwa kucha
Comment yangu ya kwanza nilimaanisha kwamba wanaume huwa Wana nguvu kutuzidi
Sent using Jamii Forums mobile app